Hạng B2
16/6/05
467
3.901
103
HCM
người nhà anh bán căn hộ với giá không thích hợp với thị trường thứ cấp thì không bán được là phải rồi, kêu gì?
Dza đung rồi….gia Vin cao quá giờ bán lỗ và bằng giá ko ai mua. Nghe a nói 60tr e mừng thầm sắp dc trả nợ.

Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
45
Bake Central Park
www.bake.vn
anh @Arvatino thảo luận box này bao nhiêu lâu rồi nhỉ? vẫn còn thắc mắc giá thị trường sơ cấp khi so với giá thị trường thứ cấp? vậy trước giờ anh vào box này bằng vô thức nhỉ?

Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
45
Bake Central Park
www.bake.vn
chắc anh biết khu Vạn Phúc City chứ?

block nhà phố Sun la ke, Chủ đầu tư bán 52 tỉ (7×23) vẫn bán được, nhưng hàng thứ cấp cùng block, cùng mặt đường bán 45 tỉ lại rất khó bán.

Hạng B2
16/6/05
467
3.901
103
HCM
anh @Arvatino thảo luận box này bao nhiêu lâu rồi nhỉ? vẫn còn thắc mắc giá thị trường sơ cấp khi so với giá thị trường thứ cấp? vậy trước giờ anh vào box này bằng vô thức nhỉ?
Dzạ e đâu bit gì về bđs anh. E dốt về tài chính nữa. Chỉ bit mua Vin 30tr giờ nghe 60tr thi chắc bán cug dc 35tr, mà nghe nói bữa ngừ nhà bán bag hđ mua ko bán dc. Xưa đã bảo đug mua giá đó mua đất q9 xug quanh con dc ko chiu nghe chịu anh ơi. E đâu tiền chơi bđs nên ko ghé đây nhiều, khi nao liên quá ty thi chiu khó mò vào đọc thôi. A Vuyến rành thi chỉ bảo để e thu hội nợ sớm nhất có thể thôi. E cám ơn anh

• Like
Reactions: Knsvn
Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
45
Bake Central Park
www.bake.vn
Dzạ e đâu bit gì về bđs anh. E dốt về tài chính nữa. Chỉ bit mua Vin 30tr giờ nghe 60tr thi chắc bán cug dc 35tr, mà nghe nói bữa ngừ nhà bán bag hđ mua ko bán dc. Xưa đã bảo đug mua giá đó mua đất q9 xug quanh con dc ko chiu nghe chịu anh ơi. E đâu tiền chơi bđs nên ko ghé đây cgir liên quá ty thi chiu khó mò đọc thôi. A Vuyến rành thi chỉ bảo để e thu hội nợ sớm nhất có thể thôi. E cám ơn anh

em quan tâm gì đến việc của người mua, trước giờ anh thấy em nói gì đến thân phận người mua nhà dự án trong Box này nhiều không?

em chỉ nói đến Dự án và Chủ đầu tư, anh nhé.

còn người mua, có gặp bao giờ đâu, nên em biết gì về họ, biết gì về điều kiện, nhu cầu của họ để mà nói. Anh chắc cũng có trưởng thành rồi mà lại đi nhờ một người không quen biết tư vấn cho một người chưa từng gặp mặt?

Hạng B2
16/6/05
467
3.901
103
HCM
em quan tâm gì đến việc của người mua, trước giờ anh thấy em nói gì đến thân phận người mua nhà dự án trong Box này nhiều không?

em chỉ nói đến Dự án và Chủ đầu tư, anh nhé.

còn người mua, có gặp bao giờ đâu, nên em biết gì về họ, biết gì về điều kiện, nhu cầu của họ để mà nói. Anh chắc cũng có trưởng thành rồi mà lại đi nhờ một người không quen biết tư vấn cho một người chưa từng gặp mặt?
Anh lại nữa rồi…..haiza. Đất Vạn phúc e ko mua nhug chiến cug anh thời giá 20tr anh. Sau đó e ko quan tâm anh ơi nghe chục tỏi ớn quá e giờ đi đời nợ ta trả e mừng rồi. Thôi ko làm phiến anh nữa.

• Like
Reactions: Knsvn