Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
Anh lại nữa rồi…..haiza. Đất Vạn phúc e ko mua nhug chiến cug anh thời giá 20tr anh. Sau đó e ko quan tâm anh ơi nghe chục tỏi ớn quá e giờ đi đời nợ ta trả e mừng rồi. Thôi ko làm phiến anh nữa.

sao anh không lấy tiền của anh đi mua đất Quận 9, mà lại lấy tiền đó cho người khác mượn mua căn hộ vậy?

• Like
Reactions: Arvatino
Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
E lạy anh…e nói anh nói giá cầu vông 60tr hôi nào, e nói e mua cầu vòng 30tr. Hỏi anh khu cầu vồng giờ nhiêu? Tật anh ko bỏ nhỉ

em mở đầu comment giá 60 triệu đó là để hỏi anh hả?

em chả liên quan gì hay lôi kéo anh theo comment của em, anh nhảy vào kêu ca, giờ lại lật mặt.

Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
Tai sau mn pk bỏ tiền đi mua đất mà ko đập 1 trận banh anh

tại anh nói nếu như mua đất Quận 9, thì em mới hỏi đểu anh vậy.

trưởng thành rồi, đã tự cho là đã đủ năng lực kiểm soát hành vi và nguyện vọng cá nhân rồi, thì bớt nói chữ " nếu " đi anh nhé.

Hạng B2
16/6/05
467
3.899
103
HCM
em mở đầu comment giá 60 triệu đó là để hỏi anh hả?

em chả liên quan gì hay lôi kéo anh theo comment của em, anh nhảy vào kêu ca, giờ lại lật mặt.
A lại tiếp thấy anh nói giá dưới đó anh rành thi e hỏi, con a ko tl e thi thôi. Anh lơ or nói ko biết co gì đâu giờ a lại kêu e lật mặt, anh co vẻ căng thăg quá anh. Thấy a chuyên bđs e hỏi, anh ko thik thôi. E đâu làm tổn thương anh nói năg e thế.

• Haha
  • Like
Reactions: phumyvt and Knsvn
Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
A lại tiếp thấy anh nói giá dưới đó anh rành thi e hỏi, con a ko tl e thi thôi. Anh lơ or nói ko biết co gì đâu giờ a lại kêu e lật mặt, anh co vẻ căng thăg quá anh. Thấy a chuyên bđs e hỏi, anh ko thik thôi. E đâu làm tưởng thương anh nói năg e thế.

em nói em chuyên bđs khi nào vậy anh?
anh cứ phịa ra.

15/5/21
1.265
5.735
113
34
Hồi lâu em nhẩm tính nếu lấp đầy vin q9 thì số dân gần bằng phân nữa dân q9 hiện tại, theo anh Wuyền thì bao lâu vin quận 9 sẽ về ở tầm 90%

Hạng B2
16/6/05
467
3.899
103
HCM
tại anh nói nếu như mua đất Quận 9, thì em mới hỏi đểu anh vậy.

trưởng thành rồi, đã tự cho là đã đủ năng lực kiểm soát hành vi và nguyện vọng cá nhân rồi, thì bớt nói chữ " nếu " đi anh nhé.
Cái này anh xl e nha, e ko hề có nói câu Nếu như mua đất q9 nha, a làm e tổn thương ah

• Love
Reactions: Wuyền