Hạng C
10/4/13
750
605
93
48
TP HCM
Tình hình là tối hôm nay em có đi qua nhà đứa em bên khu dân cư Hồng long, Thủ đức, vừa mới bước xuống xe, lên nhà khoảng 10 phút chạy ra thấy 2 cọng dây bảo hiểm của gương chiếu hậu, còn gương thì mất tiêu rùi.

Cách đây chừng 3 tháng, em có ghé khu Trần Bình Trọng để làm bảo hiểm cho mặt gương+ gắn cáp trong gương luôn, vậy mà nay em nó đã đi rồi..hic..hic..

EM hơi bất ngờ là khu này em cũng thỉnh thoảng qua, nhưng không có vấn đề gì, nay nếu không phải tụi chuyên nghiệp thì sao mà cắt được cọng dây cáp này chư..xui xeo thiệt.

Bây giờ xử lý thế nào ạ, mong các bác tư vấn giúp em với
Em cảm ơn nhiếu ạ.

Lại là vđ về gương ! bác lại sơ ý rồi , mới gần đây có bác trên này mới bị thịt 1 cặp của F30 thì phải. Dòng xe sang để 1 chỗ đi công việc nên có người trông coi bác ah, trộm cắp giờ loạn rồi, bữa nghe nói có vụ, xe đang chạy còn bị bẻ luôn mà.

Hạng D
12/5/12
1.339
957
113
google.com
E46 mà mấy thằng cướp cũng ko tha :confused: phải cẩn thân hơn mới được

Chia buồn nhé cat_forest

Hạng B2
25/9/10
461
333
63
Cat_forest nói:
Bây giờ xử lý thế nào ạ, mong các bác tư vấn giúp em với
Em cảm ơn nhiếu ạ.

Chia buồn cùng bác, nếu bác muốn xử lý giống Flatboy là chống luôn bọn tiếp tay đồ gian thì alô bọn em nhé! Bọn em mới phục vụ bác Flatboy xong đó!

Hạng B1
20/6/13
93
0
0
E thấy xe sang vào quán bia giờ có 1 chú lon ton chạy ra trùm lấy gương mặc dù có người trông. Tốt nhất bác nên sắm một cái thì mới an toàn được kể cả khi có người trông.

Hạng C
10/4/13
750
605
93
48
TP HCM
Sau một ngày tức..không chịu nổi, em quyết tâm không đi mua đồ cũ nữa, phi thẳng qua EA thay luôn các bác ạh, em hy vọng các bác chạy xe Bim không cho tụi nó có đất sống.

Mặc dù đạo này bên EA không có chính sách giảm giá, nhưng do thấy mặt em...bức xúc nên bác Văn cũng thông cảm, sau 1 hồi to nhỏ với bác gì đó ngồi bên trong (em đoán chắc là manager), bác ấy đưa cho mình cái phiếu giảm 10% cho toàn bộ chi phí-lắp đặt, khung gương, sơn+ốp gương và mặt gương, an ủi phần nào (và có lẽ do xe em cũng làm trong đó nhiều..nhiều-cái này đối với em nha), đến mai mới lấy xe về....trong lòng vẫn còn quặn đau..hic hic...

Cảm ơn các bác đã chia sẻ

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Để bữa nào em chạy ra ADV mua lại cái gương a bị vặt rùi bán lại cho a làm sơ cua hen -:). Xe củ, giá bèo so với hiệu quả mang lại mà gương đắt ghớm, chia buồn cùng a.