Tập Lái
2/10/13
15
12
3
Đồng Tháp
Xe e vừa bị vặt mất cặp tai rồi, cho e hỏi giá của nó là bao nhiêu ah

Hạng B2
28/11/11
197
167
43
Chia buồn với bác! Hôm trước em cũng mất cặp tai Dmax, thay hết 11 củ, Noài Nguyễn công trứ bán 4 củ nhưng phải hàn gắn chân kính cũ của mình vào đôi tai đã mất "cũng của mình luôn" nên em không chơi, em mua đôi mới lắp vào, còn đôi chân cũ em để đấy làm kỷ niệm chơi chứ không bán cho bọn kẻ cắp. Bác đã thay gương chiếu hậu chưa? giá khoảng hơn 11 củ một đôi tai mới bác ah. Giá kính mắc quá nên cũng kích thích lũ ăn cướp ra tay.

Hạng C
10/10/13
920
41
48
Còn không thì mua thêm bảo hiểm mất cắp bộ phận nữa bác, phí tăng thêm 1-2tr nhưng an tâm :)

Tập Lái
2/10/13
15
12
3
Đồng Tháp
em ra dân sinh hỏi mua lại 6 chai rồi các bác, một cái của mình, cái còn lại không phải, tụi nó biết e mất ở đâu luôn. mịa nó

Tập Lái
3/7/13
22
1
8
TP Cần Thơ
ngaymainanglen nói:
em ra dân sinh hỏi mua lại 6 chai rồi các bác, một cái của mình, cái còn lại không phải, tụi nó biết e mất ở đâu luôn. mịa nó
Chời, vậy là bọn đạo tặc này nó có bà con ở chợ Dân Sinh rùi. Chia buồn cùng bác! Hồi trước Tết e với bác bảo vệ mới túm được 2 thằng vặt tai Toy Siena, tụi nó còn nói chỗ làm ăn, biến đi, vậy là e với bác bảo vệ "biến" cho mỗi thằng 1 gậy, sau đó tới đội xe ôm ra "hôi" thêm 1 hồi nữa mới giao CA phường. Tụi nó trộm, nhưng có thủ dao trong mình nên láo lắm!

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/11/10
3.043
4.482
113
HCM
cuongkk nói:
ngaymainanglen nói:

Chời, vậy là bọn đạo tặc này nó có bà con ở chợ Dân Sinh rùi. Chia buồn cùng bác! Hồi trước Tết e với bác bảo vệ mới túm được 2 thằng vặt tai Toy Siena, tụi nó còn nói chỗ làm ăn, biến đi, vậy là e với bác bảo vệ "biến" cho mỗi thằng 1 gậy, sau đó tới đội xe ôm ra "hôi" thêm 1 hồi nữa mới giao CA phường. Tụi nó trộm, nhưng có thủ dao trong mình nên láo lắm!
Bác máu thế :))