Tư Vấn Chia Sẻ Mất chân côn

Hạng B2
16/1/15
138
222
43
Xe em Kia Carens số sàn, hôm qua đang đi vô số bị khó, chạy khoảng 10km thì côn nhẹ tênh và phải gọi cứu hộ vô hảng. Hãng báo bệnh là xì heo cái, phải thay. Lúa mất 1.7 chai,mình cho sửa luôn. Bên ngoài giá cỡ nào các bác.

Hạng B2
16/1/15
138
222
43
heo cái là cái gì vậy bác? em xin tấm hình
Mình cũng chưa biết mặt mũi nó làm sao. Thấy a thợ mở khoang máy, chiếu đèn tới chỗ bị xì và báo lỗi. Hãng nói sáng thứ 2 thay. Mình sẽ chụp lại cái hình gửi bác

• Like
Reactions: Sg08
Hạng B2
16/1/15
138
222
43
Mua con heo cái Hồ Cẩm Đào tầm 300k .Thợ chạy xô 100k.Dầu 100k
Vậy là chênh giá 1 chai so với hãng. Mình có gọi ở gara ngoài họ nói họ sẽ thay đồ của hãng. Nhưng mình ko có kn nên sợ lại dính hàng dỏm nên đưa vào hãng luôn. Thật lòng mình chưa là khách hàng của Gara nào nên trong lúc bối rối cho cứu hộ chạy thẳng vào hãng luôn cho lành.

Hạng C
9/5/08
852
304
63
thôi heo dầu củng nguy hiểm, thay chính hảng cho yên tâm nếu mình ko rành lắm

• Like
Reactions: thuduc.car
Hạng D
19/10/09
4.706
14.046
113
Tel : 0949999684 .
Vậy là chênh giá 1 chai so với hãng. Mình có gọi ở gara ngoài họ nói họ sẽ thay đồ của hãng. Nhưng mình ko có kn nên sợ lại dính hàng dỏm nên đưa vào hãng luôn. Thật lòng mình chưa là khách hàng của Gara nào nên trong lúc bối rối cho cứu hộ chạy thẳng vào hãng luôn cho lành.

Chọc bác cho vui chứ giá đó ok rồi .Mặc dù không ảnh hưởng đến an toan nhưng món đó có thể làm bác nằm đường .Dịch vụ hãng ,mặt bằng thầy thợ,thuế này nọ 1tr7 là quá bèo . Đồ China thì đừng nói giá làm gì bác à . Đi xe ô tô khác xe máy là một số món đừng để nó hư,sửa chữa bảo dưỡng đúng thì đi cái xe 8X vẫn ok

Tập Lái
12/11/18
4
4
3
42
Xin chào anh chị, cho em hỏi thăm, số là em mới sắm 1 con Land cruiser đời 2003, cái gì cũng ngon hết chỉ có tội chân côn nó phải đạp sâu đụng sàn và ấn mạnh mới vô số được. Đặc biệt là để từ tối đến sáng càng khó đạp chân côn để vô số hơn. Khi xe chạy rồi và sang số nhanh thì dễ. Có cách nào mình chỉnh cho nó đạp cạn lại không anh chị? Xin hỏi thăm các anh chị những ai đã từng bị lỗi hoặc có cách xử lý, xin chia sẻ, chỉ bảo mình với. Trân trọng cảm ơn anh chị.

Xin chào anh chị, cho em hỏi thăm, số là em mới sắm 1 con Land cruiser đời 2003, cái gì cũng ngon hết chỉ có tội chân côn nó phải đạp sâu đụng sàn và ấn mạnh mới vô số được. Đặc biệt là để từ tối đến sáng càng khó đạp chân côn để vô số hơn. Khi xe chạy rồi và sang số nhanh thì dễ. Có cách nào mình chỉnh cho nó đạp cạn lại không anh chị? Xin hỏi thăm các anh chị những ai đã từng bị lỗi hoặc có cách xử lý, xin chia sẻ, chỉ bảo mình với. Trân trọng cảm ơn anh chị.
Có khả năng xe bác vớt bánh đà với mâm ép nhiều nên hành trình đạp sâu heo côn trên có điều chỉnh hành trình đc đó bác kêu thợ chỉnh là ok thôi

• Like
Reactions: nguyennga0201
Tập Lái
12/11/18
4
4
3
42
Có khả năng xe bác vớt bánh đà với mâm ép nhiều nên hành trình đạp sâu heo côn trên có điều chỉnh hành trình đc đó bác kêu thợ chỉnh là ok thôi
Cảm ơn cvan nhiều, để chiều mai mình mang ra gara nhờ họ chỉnh lại hành trình ở heo con xem. Cảm ơn cvan nhiều nhaaaaaaaaaa...