Tập Lái
24/6/18
3
0
1
38
xe em đã dùng máy đọc lỗi không tìm thấy nguyên nhân,và máy bão không bị lỗi gì.các bác tứ vẫn giúp em để bắt bệnh rõ hiện tượng xe bị lỗi gì!

Tập Lái
27/1/10
38
26
18
www.anycar.vn
Bác cần kiểm tra :
1. Áp lực nhiên liệu
2. Xung cấp cho kim phun
3. Van bù không tải
4. Mobin lửa, Spectra rất hay chết mobin này, một mobin dùng cho 2 xilanh nên hỏng 1 cái thì động cơ gần như chạy không nổi.
Chúc em nó mau khỏi bệnh nha bác.

Tập Lái
24/6/18
3
0
1
38
Bác cần kiểm tra :
1. Áp lực nhiên liệu
2. Xung cấp cho kim phun
3. Van bù không tải
4. Mobin lửa, Spectra rất hay chết mobin này, một mobin dùng cho 2 xilanh nên hỏng 1 cái thì động cơ gần như chạy không nổi.
Chúc em nó mau khỏi bệnh nha bác.
Mình kiểm tra và kiếm đồ thay các cảm biến xe khác vào xe vẫn bị như thế chưa tìm ra nguyên nhân bệnh gì

Tập Lái
24/6/18
3
0
1
38
Khi xe nổi đèn cá vàng thì máy mới đọc lổi đc bác còn thiếu xăng hay bị mất lửa thì đời xe này máy ko đọc lổi đc
Để em kiểm tra từng phần cho cụ thể hơn,cám ơn bác

Tập Lái
13/2/17
4
1
3
40
Xe morning 2008 at của em chạy 50k/h mà vòng tua 1500 là cứ giật giật , muốn hết giật thì ga phải 1600 mới hết ai cụ nào biết không chỉ em với

Tập Lái
27/1/10
38
26
18
www.anycar.vn
Mình kiểm tra và kiếm đồ thay các cảm biến xe khác vào xe vẫn bị như thế chưa tìm ra nguyên nhân bệnh gì
Nếu mượn được đồ từ xe khác thì bác mượn thay thử luôn hộp ECU xem sao nhé bác. Các dòng xe này thay qua lại thoải mái, không cần khai báo gì cả nên bác cứ mạnh dạn check xem sao nhé.