Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Trả lời bác chủ thớt 1 câu là không. Vì sao 90cm còn dư để điều khiển vào dài 40 m là bất khả thi khi có xe 2B chạy tới lui, cửa rộng 2,6 mét hẻm rộng 2,6 mét cũng không vào được nốt. Tóm lại gửi xe bên ngoài cho lành.

Hạng C
12/2/08
811
30
18
aquasaigon.org
chienthang nói:
Trả lời bác chủ thớt 1 câu là không. Vì sao 90cm còn dư để điều khiển vào dài 40 m là bất khả thi khi có xe 2B chạy tới lui, cửa rộng 2,6 mét hẻm rộng 2,6 mét cũng không vào được nốt. Tóm lại gửi xe bên ngoài cho lành.

Chuẩn không cần chỉnh ! Chính xác là không vào được đâu, hẻm quá nhỏ và cổng cũng quá hẹp lại thẳng góc với nhau, thôi kiếm chỗ gửi xe cho lành bác chủ thớt ạ !

Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
Trả lời bác chủ thớt là chỉ cần mở rộng ngõ 4m là vào và ra thoải mái, chạy thẳng tới và ngoạc hết lài rùi de vào, đến khi mép kiếng chiếu hậu bằng với mép tường nhà bến trái thì dừng lại, ngoặc hết lái về bên phải và tiến về phía trước đến sát mép hẻm phía đối diện, sau do de lại và chính thẳng xe lại, bây giờ xe đã ở trong nhà và đầu xe quay ra ngoài, khi ra chì cần ép hết xe về phía bên trái, ngoặc hết lái là xe ra thoải mái

Hạng B2
17/3/10
187
36
28
43
langtu19_vn nói:
Trả lời bác chủ thớt là chỉ cần mở rộng ngõ 4m là vào và ra thoải mái, chạy thẳng tới và ngoạc hết lài rùi de vào, đến khi mép kiếng chiếu hậu bằng với mép tường nhà bến trái thì dừng lại, ngoặc hết lái về bên phải và tiến về phía trước đến sát mép hẻm phía đối diện, sau do de lại và chính thẳng xe lại, bây giờ xe đã ở trong nhà và đầu xe quay ra ngoài, khi ra chì cần ép hết xe về phía bên trái, ngoặc hết lái là xe ra thoải mái

thanks, bác

Hạng B1
28/3/07
82
0
0
em đang định xây nhà , cũng đang đi lac CDX , các bác cho hỏi đất nhà em ngõ rộng 2,85m , mặt tiền 4.95 ( đất ) định cho xe vào trong nhà thì chú CDX này có vào được không ? với điều kiện gì . ( em nhìn thì có vẻ được nhưng chưa thử lần nào vì đất chưa giải phóng tường lên em chưa thử )Từ đường to vào nhà em khoảng ~20m ( ít vướng xe máy đi lại )

Nếu CDX này không vào được thì mấy em nhỏ hơn Getz,Morning , Yaris có vào được không ạ .