Tư Vấn Chia Sẻ Matiz Độ mới

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam
RE: Matiz Độ mới

Trích đoạn: qn70356

@Lomo: Mình cũng không định độ hòanh tráng như thế :). Hôm rồi vừa lắp thêm cản trước rồi đấy. Đẹp ra phết Lomo à. :) Đang tính có thể lắp thêm giá nóc :)

Cái vụ giá nóc em can bác 20 lít, đi nó hú bà cố luôn:D Nếu được thì tìm thêm hai thanh nghang gác qua, để lỡ có đi xa thì có chỗ cột đồ.
Bác nhớ nhé, đừng gắn giá nóc.

Hạng B1
12/6/05
97
0
6
51
TP HCM

@Lomo,
Cảm ơn em ... anh đi đâu mà cũng gặp mấy lời khuyên chân thành thế này thì chắc sẽ tiết kiệm được nhiều tiền cho vợ :) mà cũng đỡ nhiều đêm giật mình tỉnh giấc giận mình tiêu pha ngớ ngẩn :).

Tập Lái
24/6/05
4
0
0
43

Sáng qua gặp Matizhn, xe độ đẹp thật đấy?
Bộ bodykit bao nhiêu tiên vậy bác?
Cái thông gió ở nắp capô theo em nên để lệch sang một bên đẹp hơn đấy bác matizhn ạ.
Hai chữ SPEED cũng đẹp,không có vấn đề gì đâu, mà trông bác vẫn còn trẻ mà.

"RẤT HỢP VỚI DÁNG EM"(matizhn):)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
19/3/04
146
4
0
Vietnam

Em đẹp lắm, cái quả vô-lăng nhìn ghiền luôn. Bác độ nó như thế nào nhỉ, vô-lăng này là của xe nào? $? Có ảnh hưởng tới công tắc còi không?

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: PLCP

Em đẹp lắm, cái quả vô-lăng nhìn ghiền luôn. Bác độ nó như thế nào nhỉ, vô-lăng này là của xe nào? $? Có ảnh hưởng tới công tắc còi không?

Vô lăng này chả của xe nào cả, đơn giản nó là volang độ,:D vẫn còi nghiêm chỉnh bác ạ!

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: kebab

...độ cái vô lăng đó thì mất bong bóng à...[8|]...;)...:D

Vậy BẮP chơi thêm bong bóng độ nhá:D kiểu bong bóng như anh em đang bàn trong chuyện ngoài lề ( hi.đùng đập em nhá):D

Loại bong bóng mà Lý Đức ưa dùng..."Khoẻ như lực sỹ" đó Bắp (ảnh minh hoạ: gồng tay cho chuột nổi lên) [8D]:D

@Lomo,
Cảm ơn em ... anh đi đâu mà cũng gặp mấy lời khuyên chân thành thế này thì chắc sẽ tiết kiệm được nhiều tiền cho vợ :) mà cũng đỡ nhiều đêm giật mình tỉnh giấc giận mình tiêu pha ngớ ngẩn :).

Tại chỗ đó không bán baga mui nên mới nói thế đó.....ặc ặc...:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.