Tư Vấn Chia Sẻ Matiz Độ mới

Status
Không mở trả lời sau này.
bph
Tập Lái
28/6/05
28
0
0
RE: Matiz Độ mới

Trích đoạn: Patriot

Bác còn cái săn rúp để độ nữa mà.

Độ cái sunroof sau một mùa mưa sợ cái Matịt lại biến thành hồ cá thôi bác ạ.

Hạng B2
14/10/04
136
13
18
Trái Đất

Hôm nay thấy xe bác ở ngã tư HBT-BT. Đường thì đang tắc nhưng cũng cố vừa lái vừa nghía (chỉ thấy sườn và đuôi thôi). Màu xanh của dòng chữ và vạch kẻ cảm tưởng như chưa nổi bác ạ. Bác nghĩ sao về 2 vạch đỏ+1vạch trắng ở giữa? Đại loại là dùng 2 màu?

Hạng B2
13/1/05
126
11
18
earth!

xe nhìn củng ok nhưng mấy cái sticker làm hỏng tư cách của chiếc xe.

SPEED sticker - xe nó chạy nhanh bao nhiêu mà dán SPEED lên hả bác, 0-100km trong....30 giây? Xe màu Silver mà dán sticker blue lên 0 có hợp, màu silver chỉ hợp với màu đen thôi.

Matiz Độ mới

Matiz Độ mới

còn nửa, mấy cái sticker "type R" chỉ dùng cho mấy chiếc xe này thôi:

Matiz Độ mới

nhưng mà xe là của bác, thích làm sao thì làm. :D

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

Trích đoạn: kebab

cái món của bác DaveP bán đầy ở mấy khu cho tây balo...50k vnd 3 điếu...nhưng coi chừng có ngày về bót há...mòn này OS không khuyên dùng...
Cái này là cái gì thế? Có phải khi buồn thì người ta mua áci này - xong thì cười rũ rượi cà tối không? À mà nghe nói người ốm cần cái này kắm, nó kích thích ăn uống. hehehe Lomo và Mypt đâu rồi, muốn lên cân không? Bảo Dave gửi cho chục cây nhá.

Tập Lái
8/4/05
10
0
0
33
da lat
otosaigon.com

quote:

Trích đoạn: kebab

cái món của bác DaveP bán đầy ở mấy khu cho tây balo...50k vnd 3 điếu...nhưng coi chừng có ngày về bót há...mòn này OS không khuyên dùng...

Cái này là cái gì thế? Có phải khi buồn thì người ta mua áci này - xong thì cười rũ rượi cà tối không? À mà nghe nói người ốm cần cái này kắm, nó kích thích ăn uống. hehehe Lomo và Mypt đâu rồi, muốn lên cân không? Bảo Dave gửi cho chục cây nhá.

Nếu em không nhầm thì đây là cây cần sa phải không ạ??? nếu như vậy thì túi khí nói đúng rùi!!! hồi đó em về quê thằng em của em nó trồng cái này để cho heo ăn đó :D:D nhưng mà lén!! hai anh em lấy phơi khô rồi hút thử!! nó có mùi cứ như là lá chuối vậy đó!! hút vào rồi thì trời đất quay cuồng luôn không bít gì nữa hết!!!:D:D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

@ bác DaveP: chắc chẳng cần nhắc bác cũng biết 4r OS của chúng ta là nơi để làm gì,vậy bác không nên nói những chuyện này ở đây, nhất là nó lại là thứ hàng cấm ở VN. Có thể ở chỗ bác sống thì khác nhưng ở đây chúng tôi không cho phép nói đến những chyện như thế này, đề nghị bác chấp hành. Chúc vui.

Bác nào phụ trách chuyên mục này xoá cái bài này đi 1 cái. Cám ơn

Automatic: Sorry bác, em phải edit lại phần Quote trong bài của bác !:)

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.