Tập Lái
16/12/20
12
11
3
28
cái gì nhiều quá cũng ko tốt @@
tuần 1 2 lần là oke á mình cũng hay đi, massa người mù

• Love
Reactions: btpaul
Tập Lái
16/12/20
12
11
3
28
tuần 2 lần là nhiều so với hầu hết mí anh trên này rồi
hôm nào ngồi 1 chỗ nhiều quá ko vẫn động mới đi 2 lần chứ cũng hiếm a! thường thì 1 lần or 2 tuần 1 lần ấy...
gối đầu thuốc bắc tỉnh táo hẳn

• Love
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.339
113
hôm nào ngồi 1 chỗ nhiều quá ko vẫn động mới đi 2 lần chứ cũng hiếm a! thường thì 1 lần or 2 tuần 1 lần ấy...
gối đầu thuốc bắc tỉnh táo hẳn
Thứ 2 em đi Khỏe 6A Thi Sách, sau 7g, free ticket
A ghé ko?

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.339
113
Giờ mới đọc tin, trong tuần em không đi được, dù sao cũng cảm ơn bác @btpaul . Cách đây 2 tuần em có đi lại, hình như vé tăng, mặt bằng thì bị thu hẹp (khu lễ tân). Bác có chụp hình bé lễ tân ko, up lên cho mấy bác khác lác mắt chơi :D
Có. Bị ghiền. Nếu không đi sẽ uể oãi trong người do các huyệt đạo trong người quen rồi. Mấy ông thầy võ khi luyện gà đấu đài không cho học trò đi massage quá thư giãn, căng cơ quá thì bóp thuốc hoặc mát rất xa.
chưa có lịch gì hehe

giờ ở nhà em tự mát xa bằng cái này :D
https://tiki.vn/con-lan-massage-tap...utm_source=otosaigon.com&utm_medium=text-link
Cám ơn anh Paul có lời mời. Nay em bận ko đi được. Mong hẹn anh dịp khác

@lamnk

Thank a. Cái này so với khỏe thì sao các anh? @btpaul ?
Tip Quynh Nhu sao anh? Khoẻ nct e đi thường tip 200 + vé 220.
mình 1 tuần 2 lần đi Khoẻ Đào Duy Anh (chỉ đi 1 chỗ này thôi) liên tục 5 năm nay rồi chưa thấy dấu hiệu xương khớp gì, cảm thấy người càng ngày càng dẻo dai hơn thôi :). Mấy e ở đây đều thân quen hết, rủ cafe rủ lên nhà ăn nhậu hoài.
matxa mệt thì em hay đi minh minh tâm.
khỏe thì đi matxa Khỏe
cái nào cũng có cái hay của nó hehe.
Các anh đi thử Gold Spa Health’s Therapy ngoài Trần Não quận 2 đi, chỗ hẻm Điện Máy Xanh. Chỗ tốt nhất em từng đi, thiết kế như ks 5 sao, vé 180k, tip chỉ cần 100-150k là mấy em cười híp mắt rùi, em quánh giá nó cao hơn Khoẻ và Chuẩn.
em hay đi Ngọc Anh lý thái tổ. tic 280 tip 200-250 tùy. Mà mỗi lần làm xong nó thư giãn kinh khủng. Đi riết ghiền luôn, 2 tuần phải ghé 1 lần.
em chỉ kị nhất là vặn cổ thôi, cái đó tránh tuyệt đối

Lưng thì thoải mái
Đang ghé VIP hóa ra là chỉ đấm phòng riêng có thời gian lâu thôi, phải xài chung xông hơi và bể ngâm với vé thường.
WiFi như dở hơi
Đấm ổn hơn Khỏe
Hợp với ĐMGC @mazda6. khi cả 2 VC rủ nhau đi xông hơi.
Lão @pack thỉnh thoảng rủ vợ đi xông hơi chỗ này cũng ổn.
Mình search mạng thì thấy có chi nhánh 2 ở Vũ Huy Tấn. Chỗ này ổn không anh? Ths.
P/S: giờ ngán ms mệt, thích lành mạnh. Hic.
Bữa e đi khỏe Q7 làm suất body xong, nhân viên kêu làm thêm suất thủ đạo thang gì đó. Đang rảnh em chơi luôn, má ơi, mình đầu trọc mà nó đè ra gội, xấu hổ muốn chết.,
Nhà em gần Ngọc Anh Mai Thị Lựu. Chỗ này ok ko mí anh?
E cũng nghiện món này, tuần đi 2 lần chỗ Trần Não, xả stress rất tốt, chỉ sợ cái dầu bôi trơn tụi nó xài ko bít có tốt ko thôi
Gì rẻ quá vậy anh?
Mình lại thích bẻ cổ, mỗi lần làm đấu tranh tư tưởng lắm!
Thặc! Nguy hiểm mà nó đã gì đâu! Đi lưng bấm ngón chân xuống nhún từng đốt sống nữa!
Khỏe_Đào Duy Anh, em hay kêu đi lưng bằng đầu gối cảm giác ít ghê hơn là nhún :)
Có chỗ đậu xe ko anh?
Mênh mông
Tối qua, mềnh mới đi Chuẩn xong.
Thấy làm tốt hơn Khoẻ (Đào Duy Anh).
Số 14 (Thanh, 34 tuổi, li dị chồng Hàn Quốc rầu :)), tiếng Anh cũng khá lưu loát.
Mới đi Gold Trần Não về
Nói chung cơ sở vật chất mới đẹp
Tay nghề có vẻ thua Khỏe
Nợ report chi tiết
300k ticket đang giảm còn 180k
E mua 20 ticket phải xài trong 6 tháng
Rồi anh tip bao nhiêu?
Mịa mình dốt cái vụ tip mà toàn đi với vợ :) tip nhiều thì cứ bị bả liếc nhất là mấy chỗ ko nằm chung :)
Tip ít thì cứ sợ ăn gian công các em nó

jqkadesign
A2.0

@benkid
@chocobovn
@nospam

T2 tới là ngày cuối cùng free vé Khỏe 5
6A Thi Sách nha mấy anh

31/12 là ngày cuối cùng bán vé giờ vàng 1 tặng 1 nha mấy anh

matxa khỏe nhiều có hại không?

4i confirmed
Hạng B2
23/9/10
222
3.630
93
Mềnh có mối ở Quang Trung GV òy (gần chợ Hạnh Thông Tây), đi gần giáp vòng mấy cháo lun.
Mát-xa chưn: chủ yếu làm chưn, chứ cũng làm full, trừ phần giữa ... háng :p
Ticket 150k (trước 100k, mới lên giá do đổi chủ), 90p (thực tế khoảng 80p), típ 200k. Hài lòng.

• Like