2/2/21
30
11
8
39
Cái gì nhiều quá cũng không tốt, phải như mấy ông bà thật già tầm 60 80 thì nói còn được. Còn trẻ thì nên tự đi tập thể dục còn khỏe hơn

Hạng D
4/8/11
1.048
4.270
143
Bác cấp cái pass bí mật cho các địa điểm đang khuyến, ae ai vô thì cứ lầm bầm câu thần chú ví dụ "bờ-tờ-pao" sẽ được miễn giảm, miễn trừ gia cảnh, chọn em đấm tốt là ngon nhất.

• Haha
Reactions: btpaul
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.427
113
Bác cấp cái pass bí mật cho các địa điểm đang khuyến, ae ai vô thì cứ lầm bầm câu thần chú ví dụ "bờ-tờ-pao" sẽ được miễn giảm, miễn trừ gia cảnh, chọn em đấm tốt là ngon nhất.
Có lý có lí

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Chẳng là em hay đi matxa Khỏe (có nhiều chi nhánh ở tphcm) chuyên về matxa cổ truyền, bấm huyệt và bẻ khớp, mỗi lần vô em ấy bẻ và dậm lưng rất đã nhưng em không rõ là sau này có ảnh hưởng đến khớp xương của mình không ?
Tiện thể các bác nào hay đi matxa khỏe giới thiệu em một số địa điểm nhé.
MS nếu đúng muốn tốt cho sức khỏe thì đi tìm mấy anh chị khiếm thị ở trg` N.Đ.C chuyên về MS bấm huyệt mà làm, ngta làm đàng hoàng nam thì để nam làm, nữ thì fải nữ làm
Còn thík đi MS lẫn lộn vừa tiêu hao và cũng có ngày tốn nhiều tiền đi mổ Xương (Ko có Bảo hiểm thì chuẩn pị trước 50 chai, thấy ông hàng xóm mới xuất viện về kể)