Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
HOANGKIM CRT nói:
Bác cho hỏi tài xế chạy hay bác chạy? Nếu t.xế chạy là bác bị t.xế chơi rồi...trên xe co gắn thiết bị Tăng km đó,cái thiết bị này bên Khanh Phong có gắn cho mấy xe chạy công ty
Hay da

Hạng B1
4/4/12
75
10
18
Tp hcm
tranducnam nói:
Vuonghung86 nói:
e từng đạp lên được 165 theo đồng hồ xe chắc do xe e chạy trên 10van rồi ^^
Đẳng của bác quá cao:D
k phải đâu bác lúc e đạt được là trung lương chưa bắn tốc độ với có thêm vài chai trong người thôi chứ giờ cho tiền cũng chưa chắc e thử lần nữa ^^

Hạng B1
3/12/12
63
0
0
Em nghĩ rằng In khó lên được Speed đó lắm, mà đường Trung Lương cũng ko đạt chuẩn để dòng xe này đạt mốc 180Km/h. Vì thời gian để lên được mốc đó cũng khá lâu, anh cũng khó duy trì tăng tốc với thời gian dài như vậy trên Trung Lương. Chắc đồng hồ Km có vấn đề khi hoạt động ở mức này.

Hạng B2
12/7/08
319
6
0
acatoshiba nói:
Hiện tại là hơn 130 ngàn rồi bác. Clip quay bằng N8, có đoạn quơ qua quơ lại chính là để tắt máy lạnh. Có khối người không tin, em cũng chẳng buồn. hehehehehe, em biết không có láo là được rồi.
Em tin bác chắc đủ rồi phải hông ? :D Vì em đã từng đạp nó lên tận 130km/h ở đường 3/2 Vũng Tàu. Xe rất chòng chành. Trong khi kim tua máy chạm mức 3000 vòng/fút.

Bây giờ đừng có bác nào thử tốc độ ở đường 3/2 VT nữa nha. Coi chừng mất cơ hội chạy xe 4 bánh đóa !

Last edited by a moderator:
Tập Lái
22/9/11
8
3
3
Haiza, hôm thử chiếc Mekong cùi lên 110km/h là cảm thấy cuộc sống ...ngắn ngủi lắm rồi. Anh em chạy tới 180km/h, thiệt là khủng khiếp.
Không nên, không nên tí nào !
:confused::confused::confused: