Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
Đổi thành thớt ba xàm ba láp cho nó đúng nội dung, chư để vầy kg ăn nhập gì với nhau cae
cái này là thớt nissan bác ơi, mình vào chơi giao lưu cũng tôn trọng người ta chút,
topic ghi là phải có gì đó liên quan đến nissan, xong bên trong mình muốn nói gì đó nói, hehe

Hạng C
12/4/12
635
1.369
93
dạ, bác ơi, nhà em kinh doanh nhiều thứ nhưng chẳng có cái nào là mua bán xe ạ,
em là chơi xe, thích thì mua, đi chán rồi bán nhé bác, tại vì tiền em chẳng thiếu, em mới lấy thêm con grandis đây ạ, ông anh để lại giá bèo ạ
chứ hông phải như bác có con daewoo lacetti đi hoài đâu ạ
chú quả là kiệt suất thật. tiền chẳng thiếu mà cũng ráng mua thêm con xe cho thuê lấy chục củ mỗi tháng. dân chơi sành địu toàn mua xe cũ về cải trang thành đoàn cải lương. đúng là rân chơi

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
chú quả là kiệt suất thật. tiền chẳng thiếu mà cũng ráng mua thêm con xe cho thuê lấy chục củ mỗi tháng. dân chơi sành địu toàn mua xe cũ về cải trang thành đoàn cải lương. đúng là rân chơi
không quan tâm, lời nói thừa, càng gato ganh tị anh, anh càng khoái

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
nếu xe em cho thuê mà lấy chục củ mỗi tháng em cũng đếch có thèm lấy đâu ạ, nhiêu đó cũng chỉ đủ một tháng em mua đồ ăn cho chó, và cá rồng nhà em ăn thôi ạ, mong bác nên đọc rõ những gì em ghi ạ

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
và em thấy câu bác ghi càng ngày càng nhảm ruồi đấy ạ, nên đếch ai quan tâm ạ, thân chào bác ạ

Hạng C
12/4/12
635
1.369
93
không quan tâm, lời nói thừa, càng gato ganh tị anh, anh càng khoái
hỏi thật chú nè. hồi đó chắc bị nhiều thằng tát tai lắm hay sao, mà dây thần kinh chú bị chập liên tục vậy. mà với cái tính này ko bị tát tai thì phí quá

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
bác không tạo topic đóng góp cho cái os này thì mời bác qua CNL cho vui ạ, chứ em thấy ở đây càng ngày bác càng nói nhảm và phán sàm đó ạ, mong bác hiểu cho em ạ, có sao nói vậy ạ

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
hỏi thật chú nè. hồi đó chắc bị nhiều thằng tát tai lắm hay sao, mà dây thần kinh chú bị chập liên tục vậy. mà với cái tính này ko bị tát tai thì phí quá
bớt nói nhảm đi ạ, đừng có suốt ngày đi lòng vòng kiếm cớ gây chuyện, làm chuyện ruồi bu kiến đậu ạ, không đóng góp cho os thì thôi biến dùm đi ạ

• Like
Reactions: Bacbuoncuoi
Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
câu văn của bác càng ngày càng sai lệch đề tài đó ạ,

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
từ đây bác nói gì đi nữa em sẽ không trả lời ạ, gió thổi ngoài tai ạ, mong bác hiểu cho ạ, tại bác làm mất thời gian em quá ạ, là đàn ông đừng làm kì đá cản mũi như con đàn bà ạ, chào bác ạ