Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
E cũng người trong hội xe hàn xẻn đây ạ. Hội K3 off nhiều lần mà e chưa có dịp gặp mặt a Thạch Lương qua topic này em cảm thấy a đúng nghĩa quân tử,ko vì khích bác mà tự cao tự đại khoe khoang. Biết dừng đúng lúc. Quân tử ko chấp tiểu nhân a Thạch Lương nhỉ!
em không có ý chê bai xe KIA K3 đâu ạ, em chỉ chửi cái thằng vào miệng pô pô thôi ạ, chứ xe nào cũng là xe ạ, cũng chỉ là phương tiện thôi ạ

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Bác Kiệt đã quay trở lại và lợi hại gấp trăm lần .
Em dể thương lắm Kiệt , em rất hiểu biết về xe, cố lên em
OS cần những người như em để nụ cười luôn ở trên môi các OSer,
Đọc riết CNL của các thánh chém cũng chán , vào gặp các topic của em như giải tỏa được căng thẳng mệt mõi , em cứ xem lượng view là biết. Chúc em gắn bó với Teana bản nhập Đài Loan ( anh nghe nói bản này hơi ồn và high consumption ah em ?)

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Lúc đầu thì khoe Tiida, sau thì thành teana nhập Đài! Vãi luôn với trình chém gió của chú này.

• Like
Reactions: Kietquaysaigon
Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
Bác Kiệt đã quay trở lại và lợi hại gấp trăm lần .
Em dể thương lắm Kiệt , em rất hiểu biết về xe, cố lên em
OS cần những người như em để nụ cười luôn ở trên môi các OSer,
Đọc riết CNL của các thánh chém cũng chán , vào gặp các topic của em như giải tỏa được căng thẳng mệt mõi , em cứ xem lượng view là biết. Chúc em gắn bó với Teana bản nhập Đài Loan ( anh nghe nói bản này hơi ồn và high consumption ah em ?)
dễ thương thì ai cũng mến, còn với giọng điệu này mà bác khen dễ thương đc thì cũng khá khen cho cái gu của bác. ku kiệt này lúc nào cũng chém gió khoe chiến tích này nọ. am hiểu về xe nhưng hiểu tới mức nào? có giúp gì cho các thành viên khác không??? hay sở hữu đc chiếc nào thì tâng bốc chiếc xe đó lên mây xanh. bán rồi thì quay lại chê này nọ. khoe độ giàu có, đi học tây ta này nọ. những cái đó khoe càng làm cho ngta đánh giá khác đi về bản chất (chẳng phải gato đâu). dễ thương là làm cho người ta thích và mến, chứ ko phải làm trò hề cho thiên hạ chém gió

• Like
Reactions: thầy cúng
Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
dễ thương thì ai cũng mến, còn với giọng điệu này mà bác khen dễ thương đc thì cũng khá khen cho cái gu của bác. ku kiệt này lúc nào cũng chém gió khoe chiến tích này nọ. am hiểu về xe nhưng hiểu tới mức nào? có giúp gì cho các thành viên khác không??? hay sở hữu đc chiếc nào thì tâng bốc chiếc xe đó lên mây xanh. bán rồi thì quay lại chê này nọ. khoe độ giàu có, đi học tây ta này nọ. những cái đó khoe càng làm cho ngta đánh giá khác đi về bản chất (chẳng phải gato đâu). dễ thương là làm cho người ta thích và mến, chứ ko phải làm trò hề cho thiên hạ chém gió
Da, em hiểu :)
Up cho khỏi trôi bài

Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
Da, em hiểu :)
Up cho khỏi trôi bài
còn về lượng view thì nguyên nhân chính là mọi người lấy đó làm trò cười. mà chính nạn nhân còn ko nhận ra thì nhận thức có vấn đề rồi:D

!
Tập Lái
13/12/12
28
0
6
E nghe đồn thằng kiệt này bị tửng tửng nên ăn nói ko ra gì đâu.
anh em chém với nó bị thiệt thân lắm ạ !