Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
Dòng xe Nissan Teana số lượng bán ra rất ít, nay em xin lập club cho anh em ai đang đi dòng xe này vào đây để giao lưu, offline cafe, học hỏi nè,
Nissan Teana là chiếc xe tuyêt vời mà em từng cầm lái, với nội thật quá rông rãi và cảm giác lái tuyệt vời.
Nissan Teana nằm trong phân khúc D cạnh tranh với sonata, camry, accord
Nissan Teana là dòng xe nhập Mỹ về
Em đã từng sử dụng qua honda civic, mazda 3, hyundai genesis, chevrolet cruze, và nissan teana là chiếc xe mà em hài lòng nhất khi sử dụng, vì thương hiệu Nissan ai cũng biết là tốt và rất bền, nội thất rộng rãi, em thích dòng xe nissan, cách âm tốt, cảm giác lái tuyệt vời,

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Xe đã ít ở thị trường thì Oser chạy xe này lại càng hiếm.
Tuy nhiên, hôm nào bác off với GMFC thì có dịp gặp em giao lưu nhé. Hiiii

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
chẳng hiểu sao chứ xe em chạy ngon lắm, dòng xe này chắc chỉ dân rành xe như em mới thích, còn không thì toàn mua xe Hàn Xẻn mà đi, chán

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
Tuy nhiên, hôm nào bác off với GMFC thì có dịp gặp em giao lưu nhé. Hiiii
chẳng hiều sao chứ xe em chạy ngon lắm, dòng xe nissan teana này chắc chỉ dân rành xe mới thích,
em không có chơi với GMFC bác ah, em đi con cruze LTZ 4 tháng là em bán vì chán,

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
29/8/11
723
296
63
Tida thì cực ngon, máy mạnh tuy chỉ 1.6, nội thất rộng, cảm giác lái rất tốt, nhưng phụ tùng hơi mắc, em đã sở hữu đến 3 em này mới chia tay được, 1 em phom mới sx 208, 2 em phom cũ sx 207, nhưng phom mới ngon hơn về nhiều mặt,
vì muốn lên đời nhưng thử nhiều xe cùng tầm tiền hoặc hơn chút thì k có đối thủ, theo em civic 1.8 hoặc altis 1.8 thua về mọi mặt, trừ giữ giá hơn,
bây giờ em lại săn, nếu có xe đời cao, đăng ký 2010 trở lên, xe đẹp, cây số thực ít, giá thơm, em xem xét mua dùng lại

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
Tida thì cực ngon, máy mạnh tuy chỉ 1.6, nội thất rộng, cảm giác lái rất tốt, nhưng phụ tùng hơi mắc, em đã sở hữu đến 3 em này mới chia tay được, 1 em phom mới sx 208, 2 em phom cũ sx 207, nhưng phom mới ngon hơn về nhiều mặt,
vì muốn lên đời nhưng thử nhiều xe cùng tầm tiền hoặc hơn chút thì k có đối thủ, theo em civic 1.8 hoặc altis 1.8 thua về mọi mặt, trừ giữ giá hơn,
bây giờ em lại săn, nếu có xe đời cao, đăng ký 2010 trở lên, cây số thực ít, giá thơm, em xem xét mua dùng lại
oh

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
29/8/11
723
296
63
Hình như 1.8 chỉ có bản nhập Đài Loan thôi Bác?