Hạng C
5/8/13
566
827
93
39
Saigon
Dạo này buổi sáng tầm 8h - 10h, máy sấy hay bắn xe máy ngay ngã 3 Võ Văn Kiệt - Mai Xuân Thưởng. Các bác nhớ dặn bà con, hàng xóm, đồng nghiệp hoặc những ai xa lạ ..etc... chú ý để khỏi mất tiền oan nhé. Sáng ra các bác đi kiếm biên bản để đủ doanh số, chiều các bác í đi mần ... chuyện khác nữa. Em chụp lúc sniper mới hành lạc, í hành sự... nono công tác xong; tạm gọi vậy đi.
Máy sấy đoạn VVK - Mai Xuân Thưởng Quận 6 mỗi sáng từ 8h - 10h

Hạng D
30/3/09
1.113
1.198
113
Chỗ này hồi năm ngoái em làm con Exciter của em hứng khởi giấc trưa bơi nhẹ nhàng có tầm gần 90 cây chuối thôi, vào gặp xxx nói nhẹ nhàng, A cho xe dừng lên lề, cặp để trên xe cẩn thận đó chứ để đó bị giật đồ ko ai đuổi theo dc đâu, chờ các A nướng bánh chín của từng lò, em nhe nhàng, em quá tốc độ hả A. Xx đưa cuốn sổ nhìn thấy ghi Ex đỏ đen BS...... 82 cây chuối, cho em đóng phạt tại chỗ nhé A em đang vội việc , ok ra A kia giải quyết, 5 bánh mì, xx cầm giấy tờ đi loanh quanh một hồi nướng bánh các lò khác xong mới trả cho em đi. Heheee

• Like
Reactions: truongbinhdong
Hạng B2
16/4/10
138
85
43
Từ cầu Lò Gốm theo hướng về Q1, tốc độ cho phép chỉ còn 40km/h.

• Like
Reactions: xlive
Hạng B1
4/1/15
55
22
8
41
Mie cái đường mở ra cho bự xong cắm bảng 40 Kmh. Chả mấy ai chạy 40. Chậm lắm thì cũng 50. Nản thặc. :3dchoctuc:

• Like
Reactions: truongbinhdong