Hạng D
10/4/16
1.531
6.273
113
45
Lỗi camera giữ lane, lỗi đèn ban ngày bên sáng bên không, lỗi màng hình chính khi gài số de tối thui luôn và còn nữa cũng lặt vặt thôi vì ko phải xe của mình.
Khu mình 4 xe, 2 bản full. Tìm hiểu thì không có lỗi gì.
Xe nhà bác bị vậy thì yêu cầu bảo hành thôi.

Hạng D
10/4/16
1.531
6.273
113
45
Everest ngon hơn hay CX-08 ngon hơn đều phụ thuộc 90% vào nhu cầu của bác.
Mỗi xe có cái hay riêng của nó bác à. Một bên SUV body-on-frame, một bên CUV (unibody).
CX-08 đẹp bóng bẩy cả trong lẫn ngoài. Có bản máy xăng nếu sợ mùi dầu.
Everest thì bụi bặm, phong trần, nội thất đẹp vừa đủ kiểu thực dụng. Máy dầu đời mới đổ dầu DO-0,001S-V chả nghe mùi gì cả.

Người ngồi Everest cao hơn người ngồi CX-08 cả tấc nhé bác.

Em thì đang đi Everest, rất thích chiều cao và cách âm khoang lái của em nó. Đã đi thử CR-V và Santa Fe, và kết luận không thích cách âm của unibody (tầm trung và bình dân, tầm sang thì chưa thử nên miễn bình luận).
Xe nổ máy đứng bên ngoài nghe mùi dầu không bác? San 2.2D chạy 1 năm hàng xóm mình nghe thoang thoảng mùi rồi, chưa biết đổ dầu gì.

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Lỗi camera giữ lane, lỗi đèn ban ngày bên sáng bên không, lỗi màng hình chính khi gài số de tối thui luôn và còn nữa cũng lặt vặt thôi vì ko phải xe của mình.
À, không phải xe của Bác mà Bác rành thế, chắc xe của Anti, kkk

• Wow
Reactions: tenxo
Hạng F
29/10/14
8.525
11.193
113
em đang đi cx8............đã test thử là chạy khá nhiều everest lẫn explorer............1 lời chân thành bác nên cx8 đi bảng full, có đk thì lên luôn xe Đức nha.............còn xe Mỹ thì theo em không nên ngó tới em nó ngoài trừ bán tải ranger thôi............
Ranger với ever là 1 khác gì nhau. Khác cái thùng

Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Xe nổ máy đứng bên ngoài nghe mùi dầu không bác? San 2.2D chạy 1 năm hàng xóm mình nghe thoang thoảng mùi rồi, chưa biết đổ dầu gì.
Không nghe mùi gì hết, chỉ có đứng sau xe thì nghe mùi hăng hăng nhưng không phải mùi trứng thối.