Hạng D
10/4/16
1.531
6.274
113
45
Không nghe mùi gì hết, chỉ có đứng sau xe thì nghe mùi hăng hăng nhưng không phải mùi trứng thối.
Xe bác để trong nhà hay ngoài nhỷ? Mềnh để xe trong nhà, xe dầu không phù hợp rồi

Hạng D
19/11/15
1.083
3.276
113
theo em bác nên lấy bảng luxury đi........ghế da nappa với mâm 19 nhìn xe hầm hố hơn và đi ngon hơn...............Innova thì sao có tuổi so với cx8 bác ui.............phục vụ gia đình mà lâu lâu cần cấp cứu hàng ghế 3...........em thấy giờ chỉ cx8 là hợp lý nhất..........em đang còn chiếc Sedona ở nhà nữa mà cũng ít lấy ra đi lắm từ hồi đầu tháng 7 lấy em cx8 về, về xe rộng rãi mà không quá lớn, gầm cao, đi phố gọn gàng ok, đi xa thì xe gầm cao nên yên tâm hơn......
Gato quá

Tập Lái
3/9/20
15
4
3
35
Oh vậy hả, thank bác
May quá mình ko bị và cũng chưa nghe ai nói về lỗi vậy,nếu bị vậy thì quá nhọ rồi
lô xe cả chục nghìn con khó ko dính con lỗi. E thấy cx8 đi gia đình, đô thị và đường bằng ok hơn. Chọn Everest nếu thích đi nhiều đg offroad và làm dịch vụ vì dầu đỡ tiền hơn

26/10/16
502
289
73
44
Đi gia đình mà đường đẹp thì CX8 là số một. Đẹp từ ngoài vào trong. Hàng ghế 3 số một hiện nay. Everest thì thích hợp đi làm xa, đi công trường!

• Like
Reactions: Tuanpercuss
Hạng B2
9/4/15
155
143
43
Không thể so sánh hơn thua 2 con này dc, vì mỗi con có ưu và nhược điểm khác nhau, xét vài tình huống, 2 con này đôi lúc ko bằng con morning. Nên tự bản thân xét nhu cầu sử dụng như nào, thg đi cung đg như nào...kế đến là sở thích con nào. Chỉ 2 yếu tố trên là có thể qd dc rùi. Còn an toàn ư? Có trời mới bít như nào. Thân!

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM
CX8 ổn nhé.
Lấy bản Luxury, Deluxe cắt nhiều quá.

Tập Lái
30/5/15
5
6
3
34
Đi đường trường tầm 100km, ngồi trong xe mới biết con nào vs con nào. Ev đi ko biết mệt, ko ồn gầm và vọng tiếng lốp như CX8. Đi phố thì 2 con cồng kềnh như nhau. Ai đi nhiều trong ngày thì nên chọn Ev, còn loanh quanh đi phố, lâu lâu đi phượt thì chọn CX8. Nội thất công nhận CX8 ăn đứt nhưng khả năng vận hành vs tiết kiệm thì ko qua Ev dc. Càng chạy càng ghiền.

• Like
Reactions: butbi45
Hạng B2
4/11/13
257
313
63
E từ Everest 2012 lên CX8 Luxury đấy bác! Xe lấy trước Tết. Do vợ cả mê quá nên chiều chứ thật sự e chưa ưng lắm. Nói chung nếu ráng được thì bác nên lấy bản full chứ bản Luxury loa nghe y chang Ev, đi đường xấu xe bị lắc ngang khá nhiều bác nhé, tăng tốc máy xe cũng gào nữa, hàng 3 ko có cửa gió máy lạnh, bản đồ theo xe như hạch mặc dù mình đã update lên bản mới nhất, quảng cáo là da Nappa nhưng mình ngồi cảm thấy ko êm bằng Ev đi chơi xa về (₫i hơn 600km) bị đau lưng mới ghê, HUD hiển thị ok có điều cảnh báo tốc độ là nó lấy dữ liệu của map chứ ko phải quét bằng camera gì đâu nên sai tè le.... Nói chung nội ngoại thất thì ok nịnh mắt chị em. Vk mình thì lên xe ngủ từ sáng tới tối về cứ khen xe êm!!! :)

Hạng D
24/2/20
4.489
7.413
113
37
Bản Pre AWD bác lấy đầu tháng 7 ra biển hết bao nhiêu ? Hình như lúc bác lấy chưa niêm yết giá mới như bây giờ . E cũng mới lấy CX-8 hồi đầu tháng 8 .
em lấy pre tháng 10-2019 hết 1486 củ :(