Hạng F
12/10/16
7.534
6.395
113
LẠi chiến sự giữa các bác chưa mua, định mua và đã mua
--> nhân chi sơ tính bổn thiện
--> hãy trải lòng để thanh thản, mọi thứ đều từ sự ích kỷ từ tâm nó bộc phát ra.
Thại Tiên nhầm nhầm Thiện Tai
P/s: e góp chút gió cho bớt nóng các bác ạ

Hạng B2
6/3/17
411
250
68
43
Sợ sắp tới giảm nữa thì tốt nhất là...đừng mua nữa

• Like
Reactions: mazdabp
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Một câu hỏi đặt ra có thể sẽ làm sáng tỏ những nghi ngờ của người tiêu dùng bấy lâu nay. Nếu zậy thì suốt những năm qua Trường Hải đã móc túi của NTD kinh nhờ. Buồn thiệt chứ. :( :3dnhiumay:
Dù sao a Hải giờ đã giảm nhiều rồi bác , như vậy qua tốt rồi, like a Hải , còn hơn nhiều bác suốt ngày cứ la làng làm như chỉ mỗi TH và Toy ăn dày còn hãng mình làm hoặc ủng hộ lại ko ăn dày vậy . Mình ko ủng hộ hãng nào như từ lâu mình khẳng định thèng nào cũng ăn dày cả cho là chưa biết thằng nào là thèng ăn dày nhất .

Hạng B2
16/8/16
197
76
28
29
Vậy giờ bác vác tiền chạy ra nua CX5 hay M3,6 đi, để tháng sau nó giảm giá 100tr nữa xem bác cảm thế nào? Tôi nói trên khía cạnh người lỡ mua trước tết, đương nhiên buồn (ai nói mừng là ba xạo). Còn trên khia cạnh người chưa mua đương nhiên vui
xe nào trước với sau tết chênh nhau 100tr vậy bác?????? Bác này tánh kỳ. cứ vào đây la làng giảm 100 chai mà ko có cơ sở gì....

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ThanhMazdaSG
ví dụ của bác nó chẳng ăn nhập gì bác à, thôi bác lỡ mất tiền thì chia buồn với bác, còn em chưa mất nên cứ thấy giảm giá là em vui rồi.
ý vầy:

Bác và một loạt bác đang đứng, túi các bác đều đầy tiền, có thằng ăn trộm nó đến mà móc mỗi túi bác trong khi nó có thể móc hết mấy thằng kia nhưng nó lại thôi thì chắc bác vui vì mỗi mình mất tiền :3dcuoi:

Cảm xúc thì cứ thuận tự nhiên đi bác che dấu làm gì!

• Like
Reactions: namosa
Hạng C
10/8/11
727
5.470
93
ví dụ của bác nó chẳng ăn nhập gì bác à, thôi bác lỡ mất tiền thì chia buồn với bác, còn em chưa mất nên cứ thấy giảm giá là em vui rồi.
Em ko chơi với mazda bác ui mặc dù có lúc em rất thik nhưng cả nhà em khi bỏ phiếu mua xe thì mazda bị loại ạ :3dcuoi: