Hạng B2
12/11/13
339
283
63
View attachment 482556
Đâm đầu vào đây là thích là nc ko thích là bị nhóm admin gọi là đẳng cấp kích vì ki thích
Đó là lý do tại sao trong trang 1 tui phát biểu và nói rất nặng, nêu đích danh tên cụ thể từng người.

Mà anh em có biết cụ thể máy ông admin như quốc quắc gì đó ngoài đời làm nghề gì không vậy? Thấy trên mạng tinh tướng lắm không biết ngoài đời như thế nào?

• Like
Reactions: virgorobevu
Hạng D
23/3/14
2.107
1.498
113
Conic ĐNA
Đó là lý do tại sao trong trang 1 tui phát biểu và nói rất nặng, nêu đích danh tên cụ thể từng người.

Mà anh em có biết cụ thể máy ông admin như quốc quắc gì đó ngoài đời làm nghề gì không vậy? Thấy trên mạng tinh tướng lắm không biết ngoài đời như thế nào?
Nghề thì chắc cũng là bán quần áo hay chợ búa j thôi bác ah...nên cách họ quản lý theo kiểu chợ búa ko thích là diệt..sợ ảnh hưởng đến cái chợ cá

Hạng B2
12/11/13
339
283
63
Nghề thì chắc cũng là bán quần áo hay chợ búa j thôi bác ah...nên cách họ quản lý theo kiểu chợ búa ko thích là diệt..sợ ảnh hưởng đến cái chợ cá
Bác nói vậy em thấy oan cho mấy ng bán ngoài chợ quá. Em đã gặp 1 ng bán ở chợ mà nhân cách họ lớn, em khi nói chuyện phải dạ và cúi đầu thể hiện sự tôn trọng đối với họ.
Còn kiểu bố đời kia còn thua người bán ngoài chợ em gặp nữa. So sánh vậy họ tội lắm.

Hạng D
23/3/14
2.107
1.498
113
Conic ĐNA
Bác nói vậy em thấy oan cho mấy ng bán ngoài chợ quá. Em đã gặp 1 ng bán ở chợ mà nhân cách họ lớn, em khi nói chuyện phải dạ và cúi đầu thể hiện sự tôn trọng đối với họ.
Còn kiểu bố đời kia còn thua người bán ngoài chợ em gặp nữa. So sánh vậy họ tội lắm.
Dạ..
vậy e xl khi nói như vậy...
em cũng chả hiểu kiểu quản lý dế cơm tôm ko đầu đó..
bó tay bác ạ...
làm theo cái kiểu ko lắng nghe ý kiến thì cứ như những nước tư bản chỉ biết mình đúng...

• Like
Reactions: LiptonL and warmarm
Hạng D
21/5/13
1.064
4.215
143
Mazda 2 với mazda3 dùng chung động cơ 1.5 mà (xe 2.0 thì khác), m3 bị thì m2 sao tránh khỏi được

• Like
Reactions: virgorobevu