Hạng B2
28/3/16
191
174
43
Tha
Hội M2 luôn chào đón tất cả thành viên, trừ những người chả đóng góp đc gì, cứ kích động, đả kích. Quậy trong hội M2, chửi xéo anh em, bị kick thì lại qua các diễn đàn khác kể lể, đâm chọt. ACE đọc những bài viết,câu văn,ngôn từ như vậy thì hiểu nếu làm BQT M2 thì có nên cho mấy tay này ra đảo ko?
Link hội M2 chính quy trên facebook: www.mazda2vn.com
Thấy gớm, may bố chưa làm chức gì, không thì chết cmn người ta

Hạng B2
6/5/16
324
192
43
44
Hội M2 luôn chào đón tất cả thành viên, trừ những người chả đóng góp đc gì, cứ kích động, đả kích. Quậy trong hội M2, chửi xéo anh em, bị kick thì lại qua các diễn đàn khác kể lể, đâm chọt. ACE đọc những bài viết,câu văn,ngôn từ như vậy thì hiểu nếu làm BQT M2 thì có nên cho mấy tay này ra đảo ko?

Hóa ra hội Maz 2 nhận tiền TH để quảng cáo cho Maz chứ không phải diễn đàn chia sẻ kinh nghiệm và bảo vệ quyền lợi của người mua maz 2 ah

Hạng D
23/3/14
2.107
1.498
113
Conic ĐNA
Theo bác quan điểm của người đóng góp dc cho cái hội gọi là chính quy là cái qq j thế bác.Là mấy thằng ai vào là thu quỹ, gặp cái mặt là thu tiền này tiền nọ, là cái thằng mà tổ chức đi off cứ lo ôm bạn gái ngủ éo lo j cho anh em hả.
là cái thằng phải tính toán làm sao để lấy dc tiền từ việc kéo thành viên qua trang do mình admin để có dc các thương gia quảng cáo hả.
là cái thằng đứng sau xách động kích người này người nọ nếu cảm thấy ko thích hả
xin lỗi cái group M2 gọi là chính quy của bác giờ vào có cái j trong đó.
vì có post j cũng bị cái thứ gọi là admin xoá bài delete nick.
các bác sai khi quản lý trang theo kiểu tư bản chủ nghĩa nhé.
là cái trang mà tối ngày cứ viết tâm thư của mấy giống loài ko thể phân biệt dc.
xl cái chính quy của bác là cái mà chúng tôi nghĩ chả đem lại cái lợi ích gì khi chúng tôi join vào nhé
Đơn giản nếu bác thấy trang của các bác là chính quy thì hãy cho chúng tôi thấy cái hay cái nên học hỏi và các tv tham gia tích cực.
tôi biết bác là admin trang này nhưng bác đã đi theo hướng quản lý sai.
bác có yêu cầu anh em trong group cùng nhau lên tiếng vụ cá vàng ko?hay bác chỉ hóng ae khác tự cá nhân làm.
tôi từ tv hoạt động năng nổ trong phải tự out ra vì cái cách quản lý xì cút ấy..
Hỡ ra là bác dùng câu kich ra đảo.chơi là sân chơi chung nên bác phải quản lý tôn trọng người khác thì người khác mới tôn trọng lại bác...
tôi và các anh em khác đã bỏ group này và lập 1 nhóm gọi là " người chơi với người chứ ko phải là chơi với nhau vì cái xe "
https://www.facebook.com/groups/Mazda2TeamVN/
Đôi lời tâm tư cùng bác đấy
Ngẫm ngĩ nhé người quản lý trang chính quy

Hạng D
23/3/14
2.107
1.498
113
Conic ĐNA
Hóa ra hội Maz 2 nhận tiền TH để quảng cáo cho Maz chứ không phải diễn đàn chia sẻ kinh nghiệm và bảo vệ quyền lợi của người mua maz 2 ah
Bác vào trang ko dc gọi là chính quy để xem anh em bên này tranh đấu nhá bác.
https://www.facebook.com/groups/Mazda2TeamVN/
bên gọi là chính quy ko dám đứng lên đâu..
em biết ông admin bên này mà..bảo thủ lắm

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: MINHSUZUKI
Hạng B2
7/5/15
312
209
43
Hi vọng thèng cu nó vào đọc và phải là đọc hiểu chứ không phải là đọc. Kể ra cũng tội nghiệp thèng cu vì có lớn mà không có khôn, có tuổi mà chưa có tác. Nói cho thèng cu rõ là tụi anh đủ lớn khôn và thiếu rảnh để không CAY CÚ với các chú, đừng dùng cái từ đó nữa, quê mùa và đoản học lắm. Mỗi lần đi "i" rảnh rỗi quá anh vẫn nghĩ rằng... Cái đen đủi nhất của cộng đồng ae xài M2 là định mệnh đã chọn các chú tạo ra cái group M2 đó. Haizzz... Quay đầu là bờ nha thèng cu. Bye!

Hạng B2
28/3/16
191
174
43
Hi vọng thèng cu nó vào đọc và phải là đọc hiểu chứ không phải là đọc. Kể ra cũng tội nghiệp thèng cu vì có lớn mà không có khôn, có tuổi mà chưa có tác. Nói cho thèng cu rõ là tụi anh đủ lớn khôn và thiếu rảnh để không CAY CÚ với các chú, đừng dùng cái từ đó nữa, quê mùa và đoản học lắm. Mỗi lần đi "i" rảnh rỗi quá anh vẫn nghĩ rằng... Cái đen đủi nhất của cộng đồng ae xài M2 là định mệnh đã chọn các chú tạo ra cái group M2 đó. Haizzz... Quay đầu là bờ nha thèng cu. Bye!
Quay đầu là bờ, ai ngờ là vực :3dandap::3dandap:

• Like
Reactions: virgorobevu