Hạng B2
21/2/16
361
247
43
45
2 màu này có vẻ ổn hơn
Thiết kế khác bản cũ , bản trước 2 của gió điều hòa nằm ngay giữa khỏảng trống của 2 ghế nên ngồi sau khá mát không cần cửa gió điều hòa sau. Bản này cửa gió dịch sang ghế phải xhe2n vào bộ điều khiển trung tâm , do vậy ngồi sau sẽ bí hơn do vậy cần bổ xung thêm cửa gió sau là hợp lý. Thiết kế mới nhìn sang trọng hơn bản cũ , các góc cạnh được bo tròn ,vật liệu nghe thấy báo chí nói cao cấp và mềm mại hơn bản 2018 nữa. Các nút điều khiển thiết kế dẹp - mỏng và to hơn nhìn có vẻ sang trọng hơn như Iphone X ấy.

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Hahah. Vâng Xạo quần xạo áo đấy cụ =))). Đang ăn nói 1 cách rất đàng hoàng vs cụ mà cụ đi quần què vs tôi, sao cụ lái sang mode sport mà ko trả lời đúng sai ở đánh giá của tôi, sport trên cerato chính xác là vô nghĩa khi nó chỉ tăng độ nặng(chút) so vs eco, normal ngoài ra chả thấy tăng tí phấn khích bốc nào, thôi thì up cái hình mần luôn cho nóng, cụ cũng post lại cái xe cerato xem nào, có con cerato mà làm tứng lựng làm như xe sang ko bằng
View attachment 1824231 View attachment 1824232
2 con xe của cụ đi cũng có sang mắm gì đâu mà cụ khè với em??? Chẳng qua em nói sự thật là vô lăng nó nặng nếu bật sport còn cụ nói nặng 1 tí so với eco thì cụ ra ngay gara mà châm dầu trợ lực lái đi.Xe mua lại hay sao điều cơ bản nhất của cái xe ko biết??? Đã bật sport lên thì nó nặng ko kém innova là mấy đâu

Hạng B2
4/10/17
125
58
28
48
Chỗ khóa seat belt cao quá nhìn xấu giống của mấy con xe cỏ. Cá nhân mình thấy phần taplo không đẹp như bản cũ, nhìn không hiện đại.

Diamond Hand
28/7/09
1.595
15.983
133
Nhìn ngon. Chỉ mỗi thiếu sót cho tt nhiệt đới là thiếu cửa gió sau.
Dù chỉ là cảm giác nhưng nó thật sự cần thiết :D

p/s : Anh Hải nếu lắng nghe người tiêu dùng thì độ lại dễ dàng khi ảnh ráp ở VN. Giống như mấy anh Mit độ cửa gió Outlander :)

Hạng B2
21/2/16
361
247
43
45
Nhìn ngon. Chỉ mỗi thiếu sót cho tt nhiệt đới là thiếu cửa gió sau.
Dù chỉ là cảm giác nhưng nó thật sự cần thiết :D

p/s : Anh Hải nếu lắng nghe người tiêu dùng thì độ lại dễ dàng khi ảnh ráp ở VN. Giống như mấy anh Mit độ cửa gió Outlander :)
Thà anh Hải tăng giá thêm 5 triêu để có cái cửa gió điều hòa sau , còn đi mua về lắp thêm vừa bỏ cái bệ tỳ tay đi mà cũng mất thêm 5 củ.
Còn chưa thể kết luận xấu hay đẹp vì đã nhìn tận mắt ,sờ tận tay đâu má phán.

Hạng B2
9/1/17
179
204
43
33
2 con xe của cụ đi cũng có sang mắm gì đâu mà cụ khè với em??? Chẳng qua em nói sự thật là vô lăng nó nặng nếu bật sport còn cụ nói nặng 1 tí so với eco thì cụ ra ngay gara mà châm dầu trợ lực lái đi.Xe mua lại hay sao điều cơ bản nhất của cái xe ko biết??? Đã bật sport lên thì nó nặng ko kém innova là mấy đâu
Loại mem seeder e gặp nhiều rồi hahah, y như lặn mất tăm và bẻ lái lụa khi đề cập tới chụp hình xe post lên, tôi up hình lên để khè làm quần què gì chỉ là tôi chứng minh tôi đi cerato khi ông bảo tôi xạo quần vs ông thôi hahah và tôi có thấy ông post lại ảnh con xe ông đâu, chụp cái ảnh nhanh lắm mà nhĩ?? Tôi đi xe nên tôi hiểu xe và khen chê ưu nhược của nó rõ ràng đơn giản vô lăng nhẹ, phuộc quá cứng đi sốc và đọc cmt tôi ko hiểu à mà cứ lảng tránh(nhưng vẫn dại cái là gián tiếp thừa nhận vô lăng xe rất nhẹ và rơ phải bật sport cho đỡ, đi tp 2-30km/h phải bật sport để tăng vài mã lực giống xì tai dán discovery à :D:D). Thôi e chào tạm biệt ko ko rep nữa đâu heheh

Hạng B2
11/9/17
121
77
28
Đẹp vừa thôi ,chứ xịn quá thì giá trên trời , anh em khó tiếp cận . mong đợi nhất là động cơ new , khung gầm mới , các option an toàn chủ động .còn mấy cái ghế da , nội thất thì cụ nào thích thì bỏ 20 củ ra bọc da xịn.
Đẹp, option nhiều sợ giá cao, công nghệ nhiều bảo dư ko sd hết, động cơ cũ, thiết kế xấu,,, bị chê các cụ khó tính vãi o_O,,, bởi vậy tụi Tây nó hay nói take action and try my best...fai làm đi các cụ rồi mới biết mà cải thiện cái xấu cho tốt lên đừng chê nữa