Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
50
Re:HÌNH ẢNH THƯƠNG TÂM CỦA MẸ VÀ EM BÉ TẠI ĐỊNH QUÁN- ĐỒNG NAI.

MBFC của mình thật vinh hạnh khi có nhiều thành viên trẻ tuổi nhưng có trái tim đầy nhiệt huyết ,còn strawbery nữa nè,ý kiến của em hay đó anh tán thành đi 14 về 15 ,Hthinh , Bimauto,Tran,Sup,... thấy sao

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

htnk nói:
MBFC của mình thật vinh hạnh khi có nhiều thành viên trẻ tuổi nhưng có trái tim đầy nhiệt huyết ,còn strawbery nữa nè,ý kiến của em hay đó anh tán thành đi 14 về 15 ,Hthinh , Bimauto,Tran,Sup,... thấy sao
Em ba phải lắm, nên các bác sao là em . . . chiều hết ;):D

Hạng D
6/9/08
1.633
7
38

15 mình về den SG là mấy h a. Hình như time này e đc nghỉ tết rùi. 13-14 thi hay quá. Hyhy
@Tặc răng...... Gặp a bim là em muốn uống...... Gặp a tặc rang quậy khủng khiếp với cái giọng cười vô tư em càng muốn enjoy hơn. Kaka..... Em mà tham gia đc chuyến này là theo 2 anh quậy lun. Khakha......

Last edited by a moderator:
Hạng C
26/11/10
718
4
18
35

Ngày 14-15/01 nhằm ngày 21-22 tết âm lịch. Thời gian này em nghĩ chắc là mọi người bắt đầu dc nghỉ tết rồi.
@Hatoan: ngày 15/01 mình phát quà cho các em chắc là buổi sáng là xong rồi. Có thể là trưa mình ăn cơm xong rồi về lại SG. Lúc đó còn sớm chán, sợ các bác ko chịu về sớm thôi. :D

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

Khoảng thứ 5 hoặc 6 tuần này off nha các bác. Các anh hùng lương sơn bạc đang xuống núi :)

Hạng D
6/9/08
1.633
7
38

@lntnghia.....15/1 chiều em mà k có ở SG là khổ lắm bác ạ.......
@Kvl: chủ nhật làm cái òff giáng sinh lun cho vui a trai oi

Hạng C
26/11/10
718
4
18
35

@kvl: OK anh ơi. Gì chứ đi rửa xe thì em siêng dữ nắm. ^^
@hatoan: Bữa đó có hẹn qua nhà bồ ra mắt hả em trai...??? :D Nếu mà chịu về sớm thì chừng 2-3h chiều là có mặt ở SG hà.

Hạng D
6/9/08
1.633
7
38

Haha: hẹn ra mắt còn dời ngày đc. Cái khác cơ.... Hyhy..... Vậy thì ok ạ........ Em xung phong làm người rinh quà cho các anh phát. Hyhy

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

@ hatoan: nếu đi ngày 15 thì chắc phải đến tầm gần 20g mới vô tới khu trung tâm SG, chắc khó cho em nhỉ :)

Các bác, em đã báo nhóm bên kia mình muốn đi 2 ngày (14 và 15 chẳng hạn), và đang chờ phản hồi. Sáng mai em cũng up thông tin địa điểm tập trung tại SG và lịch đi cụ thể đến Đồng Tháp, các bác theo dõi nhé !

Hạng D
6/9/08
1.633
7
38

Ui...... Khó thiệt...... Nhưng để em thử giải quyết cái khó thử để có cơ hội đi bụi với mấy anh xem..... Hyhy

Status
Không mở trả lời sau này.