Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
50
Re:[MBFC] Offline Kỷ Niệm Một Năm Thành Lập Quỹ Nhân Ái và Tổng Kết Từ Thiện Lán Tranh

hatoan nói:
Zui quá đi......:D:D:D:D:D, sắp tới có kỉ niệm gì nữa k mấy anh ơi....
Có có tháng sau kỉ niệm 1 năm 1 tháng lập quỹ nhân ái :D

Em cũng xin báo cáo
Tiền off hôm qua tổng cộng 19tr220
Hatoan thu 19tr200
Vừa đủ chi hên quá
@Sup : nhờ anh cập nhật phần đóng góp 4tr của bác Giuvung
vào Quỹ Nhân Ái luôn nha

Hạng B1
25/7/12
80
0
0
31
Re:[MBFC] Offline Kỷ Niệm Một Năm Thành Lập Quỹ Nhân Ái và Tổng Kết Từ Thiện Lán Tranh

cảm ơn các bác. Hôm qua vui quá. em đang tê tê, thì thấy bác Bannang cầm chai rượu cứ đi vòng vòng gần chổ em nên em sợ quá dzọt sớm. :D

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

htnk nói:
@Sup : nhờ anh cập nhật phần đóng góp 4tr của bác Giuvung
vào Quỹ Nhân Ái luôn nha

Hèn chi, tối hôm qua về vợ lục túi (chắc tìm cái khác ;)) thấy $$$, say quá em chả nhớ khoản đó ở đâu ra nên nói đại tiền bán Sony . . . vậy là giờ em phải kiếm bù thêm rùi, ôi đau quá :p:D

Cám ơn hai bác giuvung & Bimauto ạ ;)

Hạng D
24/11/06
3.931
19.097
113
Vietnam

ngngvinh90 nói:
:")). Bác g.v xịt quá chòy vô ba em nên xe em cũng thơm phức. Cám ơn bác T.ran. ^^. Ngoài ra còn có mùi tỏi nữa. =]]. Thx bác T.ran lần 2. ^^

Có chuyện này sao ? report kĩ kĩ. O6gn giuvung làm mất mặt anh em quá.

Hạng D
20/2/12
1.018
13
38
Hồ Chí Minh

Hôm qua vui quá mấy bác ạ.
Haxaco thật chu đáo, đã cơ cấu cho em cái phiếu bảo dưỡng lại còn cho thêm cái ô mang về nữa.
@Bác Nam chụp hình thật là đẹp.
Hôm qua có mấy ca sĩ bên Hải ngoại về ca chê cái dàn âm thanh viện trợ cùi bắp, thôi thì các bác thông cảm cho em vì em định mời các nhạc công về đánh cho các bác hát nhưng vì không có thời gian tập trước nên thôi để dịp sau em sẽ làm hoành tráng hơn nhiều nhé các bác.

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố

E là em khẩn thiết mong các bác tổ chức vào thứ bảy để em có thể theo đến cùng....Chứ còn Chủ Nhật thế lày F1 của e fai về sớm để còn uống sữa...Linh tinh rồi ngủ sớm mai đi học...E là e ức chế...
:(:(

Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113

Vampire_Bear nói:
E là em khẩn thiết mong các bác tổ chức vào thứ bảy để em có thể theo đến cùng....Chứ còn Chủ Nhật thế lày F1 của e fai về sớm để còn uống sữa...Linh tinh rồi ngủ sớm mai đi học...E là e ức chế...
Thế còn Gấu mẹ ở đâu rồi hả Gấu bố.:p

Hạng C
13/7/11
647
23
18
HCM

Sao không thấy em đâu vậy ta? Huhuhu. Các bác off vui quá. Chúc MBFC nhày càng lớn mạnh

Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam

Ở box ngoài lề có thớt của bác Hết Sợ Vợ, em copy qua đây các bác xem có giúp được gì không.
[link]http://www.otosaigon.com/forum/fb.ashx?m=5696191[/link]

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố

giuvung nói:
Vampire_Bear nói:
Thế còn Gấu mẹ ở đâu rồi hả Gấu bố.:p
Hé..hé...Gấu mẹ ở nhà lo cho gấu con thứ hai bác ui....^_^