Hạng C
17/6/11
633
1.067
43
Re:[MBFC] Offline Kỷ Niệm Một Năm Thành Lập Quỹ Nhân Ái và Tổng Kết Từ Thiện Lán Tranh

Mer3839 nói:
Ngồi với bác TGD uống hết 3 chai rượu, một số bia nữa mà k trúng cái gì hết ráo:D:D:D
Từ từ bác, để các HP, HT cơ cấu cho bác lần sau....:D:D:D

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
50
Re:[MBFC] Offline Kỷ Niệm Một Năm Thành Lập Quỹ Nhân Ái và Tổng Kết Từ Thiện Lán Tranh

leduyan nói:
Mer3839 nói:
Ngồi với bác TGD uống hết 3 chai rượu, một số bia nữa mà k trúng cái gì hết ráo:D:D:D
Từ từ bác, để các HP, HT cơ cấu cho bác lần sau....:D:D:D
Bác An thì sướng rồi được cơ cấu nên mặt tươi như hoa :D

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52

hoaiphong99 nói:
Ở box ngoài lề có thớt của bác Hết Sợ Vợ, em copy qua đây các bác xem có giúp được gì không.
[link]http://www.otosaigon.com/forum/fb.ashx?m=5696191[/link]
Các bác có kinh nghiệm làm từ thiện, các bác xem xét có cách nào giúp được gia đình chị Liền không, em xin góp 1 phần nhỏ nếu chương trình được khởi động.
Cám ơn các bác có những tấm lòng nhân ái.

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
50

Trước đó em cũng đã xem vài hình ảnh bác cung cấp & hôm nay đã đọc thread của bác ,thật cảm động trước những mảnh đời khó khăn trải dài khắp đất nước của mình như em cũng đã nói với bác giàu như Bill Gates còn không thể nào giúp đỡ được được hết thì huống chi bác hay chi hội của em mình chỉ giúp đỡ hoàn cảnh nào có "duyên" với mình thôi.Hôm tổng kết hội em cũng đã có bàn hiện giờ có đến 4 địa điểm trải dài từ Long An đến tận miền cuối cùng đất nước Cà Mau. Với lại em thấy bên chương trình bác cũng có đại diện của UBMTTQ Tân Bình đứng ra kêu gọi vận động đóng góp nên bên em sẽ tham gia với tư cách cá nhân thôi vì tiêu chí của Quỹ Nhân Ái MBFC là hoạt động độc lập không liên kết với một tổ chức nào cả và sẽ giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn nhất trong tất cả những hoàn cảnh mà chương trình đi tìm hiểu thực tế và quan trọng hơn cả như lúc đầu em nói là phải có "duyên".Đôi lời cùng bác Hesovi và chúc bác giúp đỡ được nhiều hoàn cảnh hơn nữa

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34

htnk nói:
Trước đó em cũng đã xem vài hình ảnh bác cung cấp & hôm nay đã đọc thread của bác ,thật cảm động trước những mảnh đời khó khăn trải dài khắp đất nước của mình như em cũng đã nói với bác giàu như Bill Gates còn không thể nào giúp đỡ được được hết thì huống chi bác hay chi hội của em mình chỉ giúp đỡ hoàn cảnh nào có "duyên" với mình thôi.Hôm tổng kết hội em cũng đã có bàn hiện giờ có đến 4 địa điểm trải dài từ Long An đến tận miền cuối cùng đất nước Cà Mau. Với lại em thấy bên chương trình bác cũng có đại diện của UBMTTQ Tân Bình đứng ra kêu gọi vận động đóng góp nên bên em sẽ tham gia với tư cách cá nhân thôi vì tiêu chí của Quỹ Nhân Ái MBFC là hoạt động độc lập không liên kết với một tổ chức nào cả và sẽ giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn nhất trong tất cả những hoàn cảnh mà chương trình đi tìm hiểu thực tế và quan trọng hơn cả như lúc đầu em nói là phải có "duyên".Đôi lời cùng bác Hesovi và chúc bác giúp đỡ được nhiều hoàn cảnh hơn nữa
Chuẩn,đội trưởng đội banh mà chuẩn men ghê.Iu a thế

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36

htnk nói:

có duyên và độc lập.......chuẩn....cùng ý kiến.:D:D

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Thấy hai ông vuốt râu bác Hiển rồi chả lẽ em vào vuốt nữa thì kỳ :)
Nói vậy chứ BĐH của QNA cũng nên chuẩn bị cho (các) chuyến tiền trạm các bác ạ.
Mình cứ lấy ít nhất cột mốc là 3 tháng trước Tết để Đi - Kiểm tra - Sàng lọc - Duyệt - Tiến hành - Bàn giao mới đủ thời gian, càng nhiều điểm thì càng phải dãn tiến độ thêm ra.

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36

@sup : bác này chụp quá trời chả thấy post tấm nào..

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com

Bimauto : cái Sony đó đem theo để demo thui...nhưng ai cũng chê nên bác Sup quê quá hok thèm post luôn . Hahaha

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36

Bannang nói:
Bimauto : cái Sony đó đem theo để demo thui...nhưng ai cũng chê nên bác Sup quê quá hok thèm post luôn . Hahaha

ra thế, ý bác nói cái đó là mô hình bằng nhựa...em cũng nghi nghi..keke:D:D....có khi nào ông nhậu xỉn về bị bả đập máy o ta.:D