Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
50
Re:[MBFC] Offline Kỷ Niệm Một Năm Thành Lập Quỹ Nhân Ái và Tổng Kết Từ Thiện Lán Tranh

Bác Sup đâu không vào thanh minh thanh nga gì à,dạo này chắc bán xe chạy quá nên quên tiếp thị Sony luôn òi,post lên để át tiếng dèm pha đi bác hehe

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Re:[MBFC] Offline Kỷ Niệm Một Năm Thành Lập Quỹ Nhân Ái và Tổng Kết Từ Thiện Lán Tranh

Có em . . Kaka
Rồi các bác cứ chờ nha . . Kha kha

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
50

Sup nói:
Thấy hai ông vuốt râu bác Hiển rồi chả lẽ em vào vuốt nữa thì kỳ :)
Nói vậy chứ BĐH của QNA cũng nên chuẩn bị cho (các) chuyến tiền trạm các bác ạ.
Mình cứ lấy ít nhất cột mốc là 3 tháng trước Tết để Đi - Kiểm tra - Sàng lọc - Duyệt - Tiến hành - Bàn giao mới đủ thời gian, càng nhiều điểm thì càng phải dãn tiến độ thêm ra.
Đầu tháng 11 này sẽ khởi động chương trình,hiện giờ HT có 1 số nhà ở Long An,hatoan thì có 2 căn hình như ở Kiên Giang,bác Mer3839 thì ở Cà Mau làm sao trong vòng 2-3 tuần đầu tháng 11 phải chọn xong 2-3 căn lên kế hoạch ... rồi đến tuần thứ 3 tháng 12 xây, cuối tháng thì giao nhà,tạm thời là như thế khi vào thực tế mình sẽ điều chỉnh lại

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52

Sup nói:
Mình cứ lấy ít nhất cột mốc là 3 tháng trước Tết để Đi - Kiểm tra - Sàng lọc - Duyệt - Tiến hành - Bàn giao mới đủ thời gian, càng nhiều điểm thì càng phải dãn tiến độ thêm ra.
Dạ, em cũng đồng quan điểm với bác, bác Htnk, Hhthinh, Bimauto, hôm đó đi với đại diện của nhiều ban ngành, và xem đơn xin của nhiều hộ dân nhưng đoàn chỉ đi thăm đc 3 nơi, nơi mà em thấy thương tâm nhất là gia đình chị Liền nên giới thiệu lên OS, nếu làm thì ae có thể làm độc lập và em thì không thể đứng ra tổ chức được chỉ góp chút tấm lòng chung với các bác khi có chương trình.
Chúc các bác luôn khỏe mạnh cùng chung sức xây dựng được nhiều niềm mơ ước cho những mảnh đời bất hạnh.

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52

htnk nói:
Sup nói:
Đầu tháng 11 này sẽ khởi động chương trình,hiện giờ HT có 1 số nhà ở Long An,hatoan thì có 2 căn hình như ở Kiên Giang,bác Mer3839 thì ở Cà Mau làm sao trong vòng 2-3 tuần đầu tháng 11 phải chọn xong 2-3 căn lên kế hoạch ... rồi đến tuần thứ 3 tháng 12 xây, cuối tháng thì giao nhà,tạm thời là như thế khi vào thực tế mình sẽ điều chỉnh lại
Khi nào đi bác hú em với nhé bác Htnk ơi :D:D