Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
đồng ý với ý kiến của Bác, nhưng 1,2 Tỷ mua căn hộ Quận 7 giờ gần như là không thể mua được, với sau 50 năm căn hộ cũng xuống cấp chắc gì con Bác tới lúc đó chịu ở đó nữa kaka
Cầm tiền đi thuê căn hộ mới đúng phải kg a?

• Like
Reactions: NgocTrinh99
Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Tks ý kiến của Bác, mình thấy thông thường căn hộ vĩnh viễn hay 50 năm đều na ná, vì thời gian là 50 năm căn hộ xuống cấp liệu còn ở được không, còn bạn nói 4 triệu thuê được nhà quận 7 mình cũng thua luôn, được nhà trọ 20m2 cho công nhân họ ở
Giống? Vãi seo!
Căn hộ xuống cấp nếu hết hạn giải tỏa đc bồi thường, còn thuê thì kg.
4 triệu kg thuê dc, nhưng 5 triệu thì đc. Mà còn nguyên 1.2 tỷ, đem mua đất, sau 50 năm kg biết thành bao nhiêu.
Năm 2003 mua miếng đất 374 triệu, giờ thành 6.5 tỷ rồi. Mới 17 năm.
Tư vấn có tâm họp lý chút đi. Nói chuyện tào lao quá. Cái phòng có gác 35m2 y như bao căn hộ dịch vụ chứ có cái gì mà so với căn hộ chung cư.

• Like
Reactions: Phuongphi
Giống? Vãi seo!
Căn hộ xuống cấp nếu hết hạn giải tỏa đc bồi thường, còn thuê thì kg.
4 triệu kg thuê dc, nhưng 5 triệu thì đc. Mà còn nguyên 1.2 tỷ, đem mua đất, sau 50 năm kg biết thành bao nhiêu.
Năm 2003 mua miếng đất 374 triệu, giờ thành 6.5 tỷ rồi. Mới 17 năm.
Tư vấn có tâm họp lý chút đi. Nói chuyện tào lao quá. Cái phòng có gác 35m2 y như bao căn hộ dịch vụ chứ có cái gì mà so với căn hộ chung cư.
cái này phù hợp cho những bạn trẻ họ muốn một chỗ ở an cư đó anh, còn như anh dân đầu tư thì nó khác, đầu tư đất để đó 10-20 năm thì chắc chắn phải tăng rồi

Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
cái này phù hợp cho những bạn trẻ họ muốn một chỗ ở an cư đó anh, còn như anh dân đầu tư thì nó khác, đầu tư đất để đó 10-20 năm thì chắc chắn phải tăng rồi
Người ít tiền, ít tuổi, tâm lý họ lại càng nghĩ xa, tiết kiệm, hạn chế hưởng thụ, mua cái gì mà vừa dùng vừa sinh lời.
Ngày xưa mình làm xưởng, thấy công nhân kg có tiền thì thuê trọ ở cực, tích cóp đc chút đỉnh sẽ mua miếng đất và đến khi đủ cất cái nhà cấp 4, kg nổi thì mua ở quê.
Người càng ít tiền càng muốn mua đất, vì ai cũng muốn tích lũy.
Méo thằng nghèo nào tính như này cả. Đem tất cả tài sản rải ra đến tờ giấy chủ quyền cũng chẳng có.
Nghèo mà có 1.2 tỷ, lại càng trân trọng tài sản.
Toàn nói lấy có để phục vụ chuyện bán hàng, chả cần biết, người khó thực sự nghĩ gì, cần gì.

Người ít tiền, ít tuổi, tâm lý họ lại càng nghĩ xa, tiết kiệm, hạn chế hưởng thụ, mua cái gì mà vừa dùng vừa sinh lời.
Ngày xưa mình làm xưởng, thấy công nhân kg có tiền thì thuê trọ ở cực, tích cóp đc chút đỉnh sẽ mua miếng đất và đến khi đủ cất cái nhà cấp 4, kg nổi thì mua ở quê.
Người càng ít tiền càng muốn mua đất, vì ai cũng muốn tích lũy.
Méo thằng nghèo nào tính như này cả. Đem tất cả tài sản rải ra đến tờ giấy chủ quyền cũng chẳng có.
Nghèo mà có 1.2 tỷ, lại càng trân trọng tài sản.
Toàn nói lấy có để phục vụ chuyện bán hàng, chả cần biết, người khó thực sự nghĩ gì, cần gì.
mỗi người một sự lựa chon anh, anh mua đầu tư để có tài sản phấn đấu, 5-10 năm nữa có điều kiện anh mua căn bự hơn nhà phố biệt thự còn lại 40 năm anh cho thêu cũng được vậy, còn cái suy nghĩ như anh 50 năm nữa mình vẫn ở một căn hộ như vậy thì em nghĩ nên về quê cho an nhàn hưởng thụ

Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
mỗi người một sự lựa chon anh, anh mua đầu tư để có tài sản phấn đấu, 5-10 năm nữa có điều kiện anh mua căn bự hơn nhà phố biệt thự còn lại 40 năm anh cho thêu cũng được vậy, còn cái suy nghĩ như anh 50 năm nữa mình vẫn ở một căn hộ như vậy thì em nghĩ nên về quê cho an nhàn hưởng thụ
Tập suy nghĩ như này, khó kg e?

• Like
Reactions: NgocTrinh99
Hạng B2
5/11/14
102
91
28
Chủ thớt hỏi để tính mua hay đang PR dự án vậy?

Cái này giống An Gia name ngoái cũng mở bán nè, rùi cũng khối người sml.