Hạng B2
16/7/16
294
7.803
119
Bán hàng mà cứ nghĩ khách hàng như những con bò thì thua rồi.

Đấy. Thiên hạ là người ta sẽ nói thế. Còn anh thì anh bảo: "Trinh ơi! Trinh tính hay quá. Trinh up hình full không che lên đi em, cả diễn đàn sẽ bảo vệ em khỏi Ali33 và 40 tên cướp."

• Like
Reactions: NgocTrinh99
Hạng D
26/8/05
3.936
22.914
133

Đấy. Thiên hạ là người ta sẽ nói thế. Còn anh thì anh bảo: "Trinh ơi! Trinh tính hay quá. Trinh up hình full không che lên đi em, cả diễn đàn sẽ bảo vệ em khỏi Ali33 và 40 tên cướp."
Tranh luận giữa những người khách quan, cùng tầm nhìn, sẽ dẫn đến sự học hỏi lẫn nhau.
Còn tranh luận với các bạn sales trẻ tuổi, không có gì ngoài nhiệt huyết, năng nổ làm giàu, thì quả thật mình bậy quá. Khi góc nhìn bị chi phối bợi lợi ích, thì tri thức, tính hợp lý, (và đôi khi cả sự trung thực) cũng phải ra đi nữa là! :D

• Like
Reactions: Phuongphi

em chỉ hỏi ý kiến tham khảo thôi mà mấy bác làm căn quá xin mấy bác chỉ giáo vậy thua luôn

Hạng B2
16/7/16
294
7.803
119
Tranh luận giữa những người khách quan, cùng tầm nhìn, sẽ dẫn đến sự học hỏi lẫn nhau.
Còn tranh luận với các bạn sales trẻ tuổi, không có gì ngoài nhiệt huyết, năng nổ làm giàu, thì quả thật mình bậy quá. Khi góc nhìn bị chi phối bợi lợi ích, thì tri thức, tính hợp lý, (và đôi khi cả sự trung thực) cũng phải ra đi nữa là! :D

Trinh mà như hình avatar thì anh auto-sai rồi còn tranh luận gì nữa :D

em chỉ hỏi ý kiến tham khảo thôi mà mấy bác làm căn quá xin mấy bác chỉ giáo vậy thua luôn

Có hình mới dễ tư vấn em :)

• Like
Reactions: NgocTrinh99
khi một chủ đầu tư hộ đưa ra một dự án thì đã có cả đội ngũ đi nghiên cứu thị trường để phù hợp với người tiêu dùng, đôi lúc không phù hợp với anh nhưng lại phù hợp với nhu cầu người khác
nói chung em cũng cảm ơn ý kiến bác, em cũng chỉ là người đi tham khảo ý kiến để chon mua thôi vì tầm tài chính em cũng không được nhiều.

Đầu tư cho thuê vẫn tốt mà, miễn sao có lợi nhuận hàng tháng, mình cũng thuê những căn 6 năm hay 10 năm mỗi tháng mình lời 3 đến 5 triệu so với giá mua gói thuê. Bạn đi xem thích thì đầu tư cho thuê. 50 năm hay lâu dài đâu có ở đâu mà suy nghĩ nhiều. Miễn đầu tư có lợ nhuận thì chơi, phải nắm rõ pháp lý dự án, chủ đầu tư có năng lực ntn rồi hãy quyết điịnh.
Thanks Bác, em thấy bỏ ra mỗi tháng 2 triệu cho thuê được 7 triệu vẫn lời được 5 triệu/tháng, chưa kể trượt giá đồng tiền và giá BĐS mỗi năm một tăng

Tập Lái
16/7/20
29
11
0
31
Thanks Bác, em thấy bỏ ra mỗi tháng 2 triệu cho thuê được 7 triệu vẫn lời được 5 triệu/tháng, chưa kể trượt giá đồng tiền và giá BĐS mỗi năm một tăng
bác nhắm cho lúc nào cũng cho thuê phòng được hay ko? thị trường hiện nay cạnh tranh giảm giá để cho thuê rất nhiều. Chưa kể pháp lí ở đây là HĐ thuê nhé bác vậy thì cđt có quyền lấy sổ đi thế chấp cầm cố...rồi nhiều cái xảy ra bác là ng thiệt

bác nhắm cho lúc nào cũng cho thuê phòng được hay ko? thị trường hiện nay cạnh tranh giảm giá để cho thuê rất nhiều. Chưa kể pháp lí ở đây là HĐ thuê nhé bác vậy thì cđt có quyền lấy sổ đi thế chấp cầm cố...rồi nhiều cái xảy ra bác là ng thiệt
đúng rồi bác em cũng nghĩ như bác nhưng đã gọi là đầu tư thì đâu đó nó vẫn có rủi ro một tý, nhưng em cũng nghe đâu đó là HĐ Thuê cũng ra công chứng nên cũng an tâm xíu