Hạng C
28/2/15
691
626
93
47
Hôm rồi dưới Bình Chánh có bác tiễn con Mazda 323 đời 95 có 80 củ kìa !

Tập Lái
8/5/15
30
3
3
33
có tiền đầu tư con xế tầm mấy trăm làm ăn luôn cũng được bác nhỉ.

Tập Lái
27/5/15
22
9
3
30
giờ bác chưa tự tin lái taxi thì chịu rồi, taxi là nguồn dễ nhất để bác tập lái đó, không thì phải có xe riêng bác ạ

Tập Lái
17/8/15
27
14
3
30
Về lái taxi thì chọn hãng nào ta?
hãng thì tràn lan, mà không biết chính sách lương ra sao, giấu hết
Vinasun thì Vios
Mai Linh được cả Altis
Chứ khách thì khỏi lo rồi, mình tính hợp tác với Grabbike tìm khách

Hạng B2
4/12/15
250
183
43
30
Về lái taxi thì chọn hãng nào ta?
hãng thì tràn lan, mà không biết chính sách lương ra sao, giấu hết
Vinasun thì Vios
Mai Linh được cả Altis
Chứ khách thì khỏi lo rồi, mình tính hợp tác với Grabbike tìm khách
bác cùng đam mê với e rồi :)), mà e còn đi học nên chưa lái taxi đc, từ hồi lấy bằng tới giờ chạy cũng kha khá, đc 2 chuyến VT, e với thằng bạn mới lấy bằng nên máu me lắm, thuê xe đi VT 2 thằng thay phiên nhau đạp cho đỡ ghiền :)). Mà bác lái taxi đc đấy, ôm lái khi nào chán thì xin nghỉ, lâu ko đc lái thì vật chứ e thấy ôm lái suốt cũng chán

Hạng B1
9/1/16
72
45
18
32
ồ hay quá, zậy ai có gì trao đổi qua lại là được, mình thì chỉ biết cơ bản về cơ khí thôi, nhưng để ý kỹ là có thể hiểu được xe mình đang thấy sao rồi mình chạy cho êm thì an toàn mà tiết kiệm xăng

Chạy thử thì cứ tới những đoạn đường vắng, ít xe máy là được, chỉ quãi mấy bà tự nhiên lao vô đầu xe mình thôi

Ai chưa có bằng thì mình giới thiệu chỗ mình học, gần đường Bình Long, cũng bình dân nên không chắc hơn được nhiều chỗ khác, nhưng nhiệt tình, dễ hiểu, hiểu tâm lý, chỉ cho 1 tí rồi để 1 mình 1 xe tự luyện, luyện ngày 2 tiếng, tuần 3-7 ngày, tới khi chánnnnn thì đi thi, nên vô thi sa hình mình phóng vèo vèo, toàn 38-39km/h, de vô gara có 5s
Bác cho xin chi tiết chỗ bác học được ko bác, chỗ đó tên gì vậy bác ?