Tập Lái
15/11/15
1
0
1
41
Mình cũng như bạn...mới lấy bằng trong tết nên ham lái lắm, cũng tính xin lái taxi từ từ rồi quen,tài mới thì chạy kỹ chút vả lại có dịp học hỏi những bác tài khác nhiều kinh nghiệm cho mình học hơn.

Tập Lái
17/8/15
27
14
3
30
mìh cũng học xong giờ mất liên lạc quên mất chỗ nào rồi :D

Giờ đã tìm ra mục tiêu => thuê xe chạy Uber
Mà chỗ nào cũng thuê trên 10tr/tháng lận :( có ai biết chỗ thuê rẻ hơn ko?

Mình thích cruze hoặc spark hay morning cũng đc

• Like
Reactions: bibijudau
Tập Lái
20/3/16
3
0
1
43
@Kjllua Sa hình mà bác phóng 38-39 km/h ghê vậy bác?
ồ hay quá, zậy ai có gì trao đổi qua lại là được, mình thì chỉ biết cơ bản về cơ khí thôi, nhưng để ý kỹ là có thể hiểu được xe mình đang thấy sao rồi mình chạy cho êm thì an toàn mà tiết kiệm xăng

Chạy thử thì cứ tới những đoạn đường vắng, ít xe máy là được, chỉ quãi mấy bà tự nhiên lao vô đầu xe mình thôi

Ai chưa có bằng thì mình giới thiệu chỗ mình học, gần đường Bình Long, cũng bình dân nên không chắc hơn được nhiều chỗ khác, nhưng nhiệt tình, dễ hiểu, hiểu tâm lý, chỉ cho 1 tí rồi để 1 mình 1 xe tự luyện, luyện ngày 2 tiếng, tuần 3-7 ngày, tới khi chánnnnn thì đi thi, nên vô thi sa hình mình phóng vèo vèo, toàn 38-39km/h, de vô gara có 5s
Dai ca co moi qua ko vay. Chay tren 20km trong sa hinh di, tru diem cho rot lun.

Tập Lái
20/3/16
3
0
1
43
Đi thi quá 20km/h trừ 3s 1điểm. Đoạn tăng tốc hình như k quá 30 thì phải. Em toàn đạp ga nhưng canh đồng hồ 20km/h. Nhả ga thì côn nên thi nhanh mà xe k giật. Còn bác nào chắc thì đoạn thẳng mớm nhẹ ga còn lại đi côn cho chắc.
Duong dinh di so 1, con lai di so 2 cho nhanh, dung vuot qua 20, tang toc khoang 30 dc roi, toc do cao canh thang ko kip bay gio.