Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Nội thất Ex vì cái dàn Sony nên yếu hẳn xe, được như F150 thì ngon!
Nội thất Mec thì chả có gì chê, mỗi tội hổng có xiền, thôi mua Madza cho đỡ ghiền, cũng giống nhau đến 70% rồi còn gì
Em cũng không hiểu sao Ford đưa cái dàn Sony vào làm chi nữa nhìn mất giá trị quá. Dù rằng Sony là thương hiệu điện tử cũng có tiếng.

• Like
Reactions: roromrua
Tập Lái
1/6/16
35
16
8
34
cũng phân vân y chang như mấy bác định mua xe với tầm giá tiền này. Nhưng rồi em vẫn sẽ chọn GLC, đi có 1 mình hoặc 2 mình là chủ yếu trong thành phố em thấy GLC phù hợp rồi.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Em khoái xe to cao đen hôi nên em chọn Explorer. Đi xe sang đành rằng cũng sướng cũng oai thật nhưng lái xe to rộng rãi đi đông người em vẫn thấy khoái hơn :D

Hạng D
20/9/16
1.775
2.282
113
Em khoái xe to cao đen hôi nên em chọn Explorer. Đi xe sang đành rằng cũng sướng cũng oai thật nhưng lái xe to rộng rãi đi đông người em vẫn thấy khoái hơn :D
mấy ông làm màu hay nói vầy lắm, giờ thử biếu bác 1 trong 2 con coi bác lấy chiếc nào

Hạng B2
13/8/16
128
236
43
42
mấy ông làm màu hay nói vầy lắm, giờ thử biếu bác 1 trong 2 con coi bác lấy chiếc nào
Sao lại hồ đồ nói ngta làm màu thế? Cần j ai cho tôi có tiền mua 1 trong 2 con và tôi chọn explorer ko một phút suy nghĩ khi ss kích thước giữa 2 con đây. Và tôi chưa từng hối hận, nhất là sau khi chạy thử glc của ô bạn càng thấy m quyết chuẩn ahihi.

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Sao lại hồ đồ nói ngta làm màu thế? Cần j ai cho tôi có tiền mua 1 trong 2 con và tôi chọn explorer ko một phút suy nghĩ khi ss kích thước giữa 2 con đây. Và tôi chưa từng hối hận, nhất là sau khi chạy thử glc của ô bạn càng thấy m quyết chuẩn ahihi.
Thứ 1 em cần xe để đi chứ ko phải để khoe nên có đc biếu ko em cũng chọn Explorer vì tính em thích tụ tập đàn đúm đông người. Thứ 2 là kể cả có đc biếu ko xe thì người nuôi xe sau này sẽ là em và với em thì nuôi xe sang là hơi quá tầm với :D

• Like
Reactions: Mr_Kit
Hạng D
20/9/16
1.775
2.282
113
Thứ 1 em cần xe để đi chứ ko phải để khoe nên có đc biếu ko em cũng chọn Explorer vì tính em thích tụ tập đàn đúm đông người. Thứ 2 là kể cả có đc biếu ko xe thì người nuôi xe sau này sẽ là em và với em thì nuôi xe sang là hơi quá tầm với :D
ối, lại làm màu rồi, vì biết chắc chả có ai biếu cả nên nói thế thôi :D xạo xạo riết quen :D
xem e làm màu nè: nếu là e thì e sẽ từ chối, e chỉ nhận 1 chiếc xe đạp thôi để hằng ngày đạp xe đi làm rèn luyện sức khoẻ bác ạ kk

Hạng B1
14/1/17
95
108
33
Lái Ford sướng k khác mẹc là mấy đâu bác,chi phí bảo dưỡng cũng rẻ hơn, vote FE cho kinh tế, còn về cảm giác lái thì em nghĩ Ford bây h k thua gì mẹc nhiều, động cơ FE cũng mạnh hơn chạy đã hơn
Động cơ Ford Explorer 2.3L 280 PS - 420 Nm tại 3000v/ph
Đọng cơ Mercedes GLC 300 2.0L 245 PS - 370 Nm tại 1300 - 4000v/ph
Khối lượng xe thì chắc chắn thằng FORD sẽ nặng hơn thằng MER và mômen xoắn cực đại của MER sẽ đạt được tại vòng tua thấp, nên cho dù Ford có công suất sao hơn và mômen xoắn lớn hơn nhưng chưa chắc Ford nó sẽ bốc hơn, thực tế là Ford tăng tốc kém hơn Mer. Nên động cơ chỉ mang tính chất tham khảo trong trường hợp này thôi bác.
Theo ngu ý của em bác cứ leo lên 2 em... hành hạ 2 em nó các kiểu con đà điểu rồi quất thôi - Nếu đi khoảng 4 người đổ lại thì GLC còn 5 người trở lên thì Explorer... đơn giản. So thương hiệu đẳng cấp và độ sang trọng của nội thất thì Ford thua Mer chắc rồi.
Chốt lại bác mua 2 con i10 bác 1 chiếc bà cả 1 chiếc còn dư tiền độ đẽo cho 2 em nó, số còn lại bác mua Việt Lot cho em, bác mua được cả MayBach luôn, còn 2 em i10 cho thuê Uber or Grab mỗi em 10tr/tháng ngon lành cành đào. :3dcuoigif:
Thôi em zoọt nha bác chủ... chúc bác có em xe ưng ý !!!

• Like
Reactions: hoanganhdhyhp