Hạng C
2/3/14
634
489
63
thì có bảng options đặt thêm đó, cộng lại mấy cái thiếu của Gls bê sang của x7 đi coi nó có gía > 6 tỉ ko
Xem profile của mình đi roi biết . Nick mình và nick bạn ai lâu hơn? . Có sale nào có dc cái Lâu năm ko ? Dùng não Suy nghĩ 3 giay trước khi gõ chữ comment nhé
Em comment trong bài này đương nhiên là biết giá rồi, vẫn rẻ hơn nhiều so với X7. Mer VN đưa ra giá quá tốt nên ông Thaco đành phải hạ nhiệt. Bản thân em cũng thích BMW nhưng cách định giá sp như vậy là hơi lố quá

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Xe ra mắt được khoảng 7 tháng và số xe về Việt Nam lô nào là hết lô đó, giá bán 4,909 tỷ là chấp nhận được trong mùa Covid đầy khó khăn của các bác đang làm ăn. Có nhiều bác tư vấn đặt thêm option nhưng đa số đều chọn bản theo tiêu chuẩn của hãng, mua về lắp thêm CPA Plus hoặc Distronic là dùng được ( 2 option này do đụng tần số radar nên hãng không mang về theo xe). Cũng có bác đặt thêm 2-3 option / xe và chờ nhập về và chưa ai chọn đầy đủ option theo list hãng đưa ra vì nhu cầu dùng không hết mà tiền xe lại đội lên.

Các bác la là xe thiếu này thiếu kia chứ thực tế người mua xe họ lại nhìn theo cách khác của họ. Có 1 số salon ngoài nhập xe Mỹ về bán > 6 tỷ / xe và xe này mang về VN thì thời gian bảo hành bị giới hạn lại không bằng xe chính hãng phân phối được bảo hành 3 năm.

Mercedes-Benz cho phép "cá nhân hóa" chiếc GLS 450 4Matic 2020

Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com
Thaco nó ngáo giá với chính sách ai muốn xe mới ra thì phải trả tiền cao hơn nhiều và từ từ sẽ giảm giá bất chấp những ng mua đầu tiên shock ra sao... Mà sao giờ có vụ đem nick ai lâu năm hơn ra so để bảo vệ quan điểm mình ấy nhỉ thế chắc nick mình luôn luôn đúng ta

Hạng B2
8/3/06
376
220
61
Thaco nó ngáo giá với chính sách ai muốn xe mới ra thì phải trả tiền cao hơn nhiều và từ từ sẽ giảm giá bất chấp những ng mua đầu tiên shock ra sao... Mà sao giờ có vụ đem nick ai lâu năm hơn ra so để bảo vệ quan điểm mình ấy nhỉ thế chắc nick mình luôn luôn đúng ta
Nếu đúng như bác nói thì cũng ko ngáo đâu bác
Bác coi quần áo, giày dép Fashion đi rồi hãy phán.....
New model thì set giá Cao..3 tháng sau off 10-20%, 6 tháng off 50%,...ai ham New thì phải chịu ...Khả năng Thaco theo chính sách này vì nhìn giá Mazda, BMW, ......từ lúc mới ra ....năm sau ..năm sau nữa.....suy ra .....:D

Hạng B2
13/8/10
232
203
43
mình đã đặt một số option tring list của bác như da nappa, nƯớc hoa, massage ghế trước (kg có option massage hàng sau) rear comfort package. nhưng trong list của bác kg có cpa hay disstronic... hay về Vietnam mới ráp vậy bác Nam?

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
mình đã đặt một số option tring list của bác như da nappa, nƯớc hoa, massage ghế trước (kg có option massage hàng sau) rear comfort package. nhưng trong list của bác kg có cpa hay disstronic... hay về Vietnam mới ráp vậy bác Nam?
Ghế sau bác chỉ đặt option 402 có sưởi và thông gió, option này bác phải kèm theo cái P11 ( Rear Comfort Pakages Plus ) cũng khá hay. Mình đang tư vấn cho 8 bác đi GLS và 8 xe option khác nhau hoàn toàn.
Có cái CPA Plus và Distronic do hãng không cho đặt nên về VN sẽ lắp sau cũng được.

Hạng B2
13/8/10
232
203
43
Ghế sau bác chỉ đặt option 402 có sưởi và thông gió, option này bác phải kèm theo cái P11 ( Rear Comfort Pakages Plus ) cũng khá hay. Mình đang tư vấn cho 8 bác đi GLS và 8 xe option khác nhau hoàn toàn.
Có cái CPA Plus và Distronic do hãng không cho đặt nên về VN sẽ lắp sau cũng được.
Cám ơn bác Vĩnh Nam, mình có đặt gói rear comfort package, chờ xe về rồi đặt thêm gì thì tính tiếp. Mà xe về nhỏ giọt thật, phải qua 2021 mới có

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Cám ơn bác Vĩnh Nam, mình có đặt gói rear comfort package, chờ xe về rồi đặt thêm gì thì tính tiếp. Mà xe về nhỏ giọt thật, phải qua 2021 mới có
Option P11 - Rear Comfort Pakage khá hay... xe về VN lắp thêm CPA Plus và Distronic ở ngoài nữa là ngon lành cành đào.

Xe năm nay chậm vì Covid và bên TQ hết Covid nên xe tiêu thụ kinh hồn luôn, TQ bán 1 tháng = VN mình bán 10 năm nên ưu tiên là đúng