Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Chào các bác,
Nhằm gây phong trào và làm Chương Trình cho đêm Gala Dinner. Và làm đúng nguyện vọng của nhà tài trợ, em xin phép mở cái thớt này để bán 1 cái vé VIP + Qùa của nhà tài trợ. Nhưng sẽ đấu giá trong đêm Gala. Nếu bác nào có thêm hàng độc thì hùn vào cho món quà cho giá trị hơn nhé.
Em vào đề luôn
CTrình đấu giá đêm gala.
Thành phần tham gia: Tất cả các thành viên tham gia đêm Gala.
Qùa đấu giá bao gồm: 1 vé số VIP 6789 (áp dụng cho CT bán vé số) + 1 thùng beer do bác Madguy tặng + 1 máy lọc nước do bác Vdieptakei tặng + 01 cây dao Đa Năng do bác Oldman tặng +.....bác nào có hàng độc gì tặng ko?
Cái máy lọc nước này khá hay, sáng nay bác Vdieptake, nó lọc tinh khiết còn hơn cả Lavie, do khách hàng của bác í ở bên Mỹ tặng.
Để biết chính xác các bác gÔ-gỒ giùm em.
Gía khởi điểm 100,000 VNĐ. Bước giá 100,000VNĐ
Và em cũng đang mong chờ các món hàng độc của các bác nhé, để cho giá trị cao và cho nhiều đại gia MFC chi. Toàn bộ số tiền sẽ TRAO-CHO-TẶNG cho ông baothan
Thân
Under 3 con X :D:D:D

[MFC] Đấu giá đêm Gala Dinner

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/3/05
1.760
7.991
113
51
MFC
em xin tặng underwear 02 cây "dao" hiệu LEATHERMAN model WINMAN để chém cho ngọt

Tools:
  • Spring-action Needlenose Pliers
  • Spring-action Regular Pliers
  • Spring-action Wire Cutters
  • 420HC Combo Knife
  • Package Opener
  • Wood/Metal File
  • Scissors
  • Small Screwdriver
  • Medium Screwdriver
  • Phillips Screwdriver
  • Ruler (1.5 in)
  • Bottle Opener
  • Can Opener
  • Wire Stripper
Features:
  • Removeable Pocket Clip
  • Stainless Steel Body
  • All Locking Outside Blades
  • Stainless Steel Handles
  • 25-year Warranty
Measurements:
  • 2.6 in | 6.6 cm (Blade Length)
  • 3.8 in | 9.7 cm (Closed)
  • 7 oz | 198.4 g (Weight)
Giá khởi điểm chắc 50,000đ để câu khách
Quà tặng từ nhà Phân phối : khắc LASER tên thành viên trúng thưởng lên thân WingMan theo yêu cầu với logo MFC

Hạng D
17/3/05
1.760
7.991
113
51
MFC
Xin phép quảng cáo trá hình một đoạn clip
[youtube]http://youtu.be/Rf3cvg-qrD0[/youtube]

Hạng C
6/7/10
648
21
18
HCM
Undertaker. nói:
Chào các bác,
Nhằm gây phong trào và làm Chương Trình cho đêm Gala Dinner. Và làm đúng nguyện vọng của nhà tài trợ, em xin phép mở cái thớt này để bán 1 cái vé VIP + Qùa của nhà tài trợ. Nhưng sẽ đấu giá trong đêm Gala. Nếu bác nào có thêm hàng độc thì hùn vào cho món quà cho giá trị hơn nhé.
Em vào đề luôn
CTrình đấu giá đêm gala.
Thành phần tham gia: Tất cả các thành viên tham gia đêm Gala.
Qùa đấu giá bao gồm: 1 vé:D số VIP 6789 (áp dụng cho CT bán vé số) + 1 thùng beer do bác Madguy tặng + 1 máy lọc nước do bác Vdieptakei tặng + ......bác nào có hàng độc gì tặng ko?
Cái máy lọc nước này khá hay, sáng nay bác Vdieptake, nó lọc tinh khiết còn hơn cả Lavie, do khách hàng của bác í ở bên Mỹ tặng.
Để biết chính xác các bác gÔ-gỒ giùm em.
Gía khởi điểm 1O0,000 VNĐ. Bước giá 100,000VNĐ
Và em cũng đang mong chờ các món hàng độc của các bác nhé, để cho giá trị cao và cho nhiều đại gia MFC chi. Toàn bộ số tiền sẽ TRAO-CHO-TẶNG cho ông baothan
Thân
Under 3 con X :D:D:D

Đụng hàng máy lọc nước của e nhưng máy này k có nóng lạnh :D

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Tại sao em chọn 2 món đó làm đấu giá??? Vì nó có thể lọc bẻer thành nước suối đấy heheee.
@oldman: cảm ơn bác, em sẽ cập nhật vào ds ah nhưng bác tặng 2 cái lận, em xin phép lấy 1 cái để làm chuyện khác nhé.
@hungtranco: cái này khác so với của bác nhiều. Cái của bác rất tiện cho gia đình sài, cái này cá nhân sài hợp lý hơn.

@all: theo em biết thì có 2 đạika MFC đang me 2 phần quà Vé Số rồi nhé.
Daika YYY: đang me bộ album của bác Trung Car vì anh ý sắp lên xe hoa. Nếu ai trúng giải đó anh í sẵng sàng mua lại với giá 0 VND
Daika ZZZ: đang me bộ bàn của KhangGiaBao. Nếu ai trúng thì anh í sẽ mua lại để trang điểm thêm cho căn biệt thự 500m2 kế bên sông SG của anh í.

Hạng C
17/2/11
861
79
28
Thiet la dau cai long, nghi mai chua ra minh nen la Y hay Z, bac nao kho chu, tu nhan hang de em het dau ... Bung ... voi cai lao Under-3-con-X dzoi
:)
(hem co tieng Viet)

Hạng D
18/9/11
1.850
116
63
44
Bà mịa, sao cái gì lão Ấn-đờ-ít-ít cũng biết hết vậy ta ? Căn biệt thự em mới xây xong chưa trang trí nội thất mà cũng biết luôn, còn biết luôn địa điểm nữa mới kinh chứ....
Thôi, nếu lỡ..... trúng......................... cũng .................không...........sao..............

Còn mà lỡ trúng cái album của bác Trungcar chắc em phải kiếm .................. bà.......................nữa..................hehe.................he....................h........................e........

Em đấu giá bộ quà ở trên trước khi nó xuất hiện nhé mấy bác. Em rón rén đặt 200.000 đ................ồ...........n...........g....... - Vỗ tay nào mấy bác ui.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
@nongdan: chưa đầu giá bác ơi. Em đang kêu gọi hàng độc và đưa ra sản phẩm đấu giá để các bác tham khảo trước rồi đêm Gala mới xuống tay ah :))

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
45
Ông Lông này đang máu lắm rùi haha