Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
Hai thành viên của Jeep Lam006 và 006her sẽ về lại Việt Nam vào tối ngày 18 tháng 1 này, họ muôn mời anh em jeep làm " tô mì" đêm cho ấm lòng. Anh em thu xếp ra chơi cho vui nhé. Tuấn Đăng cho cái địa chỉ và thời gian tập trung nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
hic,ae mền tập trung 21h30 tại cái quán đã chia tay vợ chồng vươnglam ấy, đầu đường Thăng Long,ngay Lăng Cha Cả ấy ???
22h30 cặp đôi ấy xuống phi trường mình cử 1 xe nào đó ra đón đưa về tắm beer cho đôi ấy ???

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
TUANDANG nói:
hic,ae mền tập trung 21h30 tại cái quán đã chia tay vợ chồng vươnglam ấy, đầu đường Thăng Long,ngay Lăng Cha Cả ấy ???
22h30 cặp đôi ấy xuống phi trường mình cử 1 xe nào đó ra đón đưa về tắm beer cho đôi ấy ???
Phương án này vừa tiện vừa lơi nhưng quán ấy chắc không mở khuya như thế đâu.....sao không tập trung hết tại sân bay cho hoành tá tràng....sau đó về trung tâm offline sẽ vui hơn...Dzin ký ...chơi hơi bị trễ đó....

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
các bác nên tập trung tại đường Trường sơn, cafe ...Khi nhận được thông tin hãy vọt vào ga Quốc tế lôi bác ý ra về trung tâm nhậu hẹt bữa hoành tráng hay hơn.
mai đi Cần Thơ không tham gia được.

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
dúng rùi, ae nên tập trung hết trong sân bay dón người Ý cho hoành tráng dể người Ý nhớ mãi trong dời .các bác hén

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
PhanLGL nói:
các bác nên tập trung tại đường Trường sơn, cafe ...Khi nhận được thông tin hãy vọt vào ga Quốc tế lôi bác ý ra về trung tâm nhậu hẹt bữa hoành tráng hay hơn.
ủa, nghe nói bác chia tay với em Cần Thơ rùi...người ta nói chia tay sao bác cứ vác cái xác xuống đóa hoài thế...thôi cho em xin..bác đừng lui xuống đó nữa..để con người ta đi lấy chồng đi anh Phan ạ..

Tập Lái
7/7/10
45
0
0
khakha chữa cháy đê...
ducreddoor nói:
PhanLGL nói:
ủa, nghe nói bác chia tay với em Cần Thơ rùi...người ta nói chia tay sao bác cứ vác cái xác xuống đóa hoài thế...thôi cho em xin..bác đừng lui xuống đó nữa..để con người ta đi lấy chồng đi anh Phan ạ..

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
Thông báo khẩn: đến giờ chót gia đình bác Lam006 không thể về VN  được vì lí do sứ khỏe: phải đi cấp cứu vì cao máu và bao tử nên nay em thông báo tất cả các show liên quan đến Lam006 tạm thời sẽ dời lại chờ thông báo sau nhé. Xin cảm ơn anh em đã thu xếp.
Jeep Sài Gòn.

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
không biết thế nào,buồn vàlo lắng cho anh oo6 quá,???!!!
Chúng ta chúc anh í mau bình phục đặng về of vơi gia đình và ae !