Hạng B2
16/10/20
102
553
93
32
câu chuyện k của riêng ai, em ở gần 1 trường đại học, thấy lâu lâu mấy ông phường xuống dẹp là y như các bà cô bán hàng, các nhà đạo đức cũng xúm vào chửi mấy ông phường vuốt mặt không kịp

Hạng B2
25/4/19
164
521
96
38
Lực lượng chức năng xuống dẹp mà còn bị chửi "lên bờ xuống ruộng". Dân đen chúng mình mà lãi nhãi một hồi không chừng còn bị bọn nó úp cả sọt rác lên đầu. Hic!
chính xác, cơ quan dọn thì bị chửi lôi cả ông bà tổ tiên, bài ca MCMA vang dậy, những nhà đạo đức xung quanh cũng bu vào chửi hộ

Hạng B2
1/12/20
195
757
93
52
cuộc sống của mình lo chưa xong cứ thích đạo đức dùm là đây
câu chuyện k của riêng ai, em ở gần 1 trường đại học, thấy lâu lâu mấy ông phường xuống dẹp là y như các bà cô bán hàng, các nhà đạo đức cũng xúm vào chửi mấy ông phường vuốt mặt không kịp

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Có lần em bị một bà xe máy đang dừng chắn lối đi để mua bánh mì. Em không dám ho he gì hết. Chỉ dừng xe lại tính chờ bà nội đó mua bánh mì xong bả đi rồi em mới đi tiếp.

Em không hề "manh động": không còi, không nhá đèn, không hạ kính để xin nhường. Ấy vậy mà nào có được yên thân...

Ông nội bán hàng rong kế bên liếc xéo em rồi oẳng lên: Biết đường này người ta hay đậu xe mua đồ mà cứ đâm đầu chạy vô. Người ta đậu xe mua bánh mì biết chừng nào mới xong, không chịu kiếm lối khác mà đi, đậu xe hơi chình ình giữa đường cản trở quá vậy.

Ặc ặc... Em tưởng đâu bữa đó sặc máu chết luôn vì tức...

Hạng B2
11/12/20
328
377
63
em thấy các bác hàng rau rất hay thích lập bùng binh ở giữa ngã 3, ngã 4 mà chẳng ngại ngùng gì. Đụng vào thì các bác biết rồi đấy ... :p

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/10/20
1.545
14.833
98
56
Các bác đi ngang bệnh viện Chợ Rẫy lúc sáng sớm có thấy chướng tai gai mắt không, chiếm hết 1 làn đường luôn mà chẳng thấy cơ quan chức năng nào bảo sao (chắc giờ đó họ còn đang ăn no ngủ kỹ, không phải lăn lộn kiếm cơm như cánh tài xế mình).
chỗ này là ngã tư 3 quận,làm nhiều rồi nhưng không hết,năm nào trống vắng rộng rãi thông thoáng được 2 ngày xong đâu lại vào đó!

Tập Lái
6/5/20
25
27
13
33
Lực lượng chức năng xuống dẹp mà còn bị chửi "lên bờ xuống ruộng". Dân đen chúng mình mà lãi nhãi một hồi không chừng còn bị bọn nó úp cả sọt rác lên đầu. Hic!
Nó bán trước nhà xong xả rác luôn tại chổ mới bực. Kêu phường xuống được 1-2 ngày rồi đâu lại đấy. Đa phần dân miền ngoài

Hạng C
11/8/16
771
2.535
93
54
TP.HCM
Đang có phong trào lập phố đi bộ, mà phải có kinh phí. Chợ tự phát cũng là một dạng phố đi bộ kết hợp cho xe chạy chậm , mà lại free nên dân quanh đó ủng hộ :D :D :D

• Haha
Reactions: nttanmam
Hạng B1
25/11/20
57
1.366
83
Hồi đó anh Hải dẹp lề đường thì CDM cũng làm rùm lên, moẹ làm lãnh đạo ở VN khó thặc.

Hạng D
26/1/11
1.170
1.221
113
Khu em ở có con mịa đi mát đa cx5 còn kinh dị hơn đám dân đen này: ló đang đi chiều của ló, xin nhan qua kia đường tấp vô hàng thịt ngồi trên xe mua vài lạng thịt....để bữa nào em chụp tấm hình idol cho các cụ miền ngoài chiêm ngưỡng