Hạng D
4/9/06
2.274
21.545
113
Lái dùm đứa em dâu dìa vựn bải, tối đó nó máu quớ ( chả là lần đầu tiên trong đời có 4b mà lị )... xách xe da đường chở thằng chồng ngồi băng sau....chạy có 1 đoạn ngắn mà thằng chồng tái xanh mặt...:eek::rolleyes:

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
90.481
113
Sài Gòn
Lái dùm đứa em dâu dìa vựn bải, tối đó nó máu quớ ( chả là lần đầu tiên trong đời có 4b mà lị )... xách xe da đường chở thằng chồng ngồi băng sau....chạy có 1 đoạn ngắn mà thằng chồng tái xanh mặt...:eek::rolleyes:
Giống em nà. Trước lấy con mazda 3s số tự động. Lấy bằng số sàn 2001 xong bỏ luôn trước 1 ngày cuối năm 2014 lấy xe về ra Nguyen Kim dợt 1 tiếng xong hôm sau ra lấy xe. Chạy về chung cư méo biết lùi chuồn toát mồ hôi 10 phút mới nhét đít vô được méo xẹo., tối chở cả nhà chung vô hầm B5 bên Vincom Đồng Khởi, bà già ngồi sau tối về mất ngủ vì đau đầu hồi hợp :D

Hạng C
23/7/13
500
11.762
93
Hóng thớt bốc phốt Ford ăn dày :D. Ford chán thật, nhận xe đập thùng mà chả có được bó hoa?

Hạng D
13/8/14
2.547
28.683
113
Có lần thử con này ở Pmh do Fò phú mỹ tổ chức. Xe ko có tay nắm trên trần, Sales nói là qua ngâm cú thì Fò Việt Nam thấy cái đó ko cần thiết, ít ai xài. Tui nói Sales nếu đi đường dằn xóc mà ko có tay nắm trên trần để nắm thì khách sẽ lắc lư như con lắc á! Thế là Sales im! Ko bít sau này Fò Việt Nam có trang bị lại ko?

• Like
Reactions: tktung and btpaul