Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Mirrorlink và camera lùi trên Mylink

Hạng C
15/10/11
999
92
48
Ô Châu ->Thủy Chân Lạp
Bác Trung Dũng xử cho mọi người món cam lùi là number one òi. Mirror link vs video bản thân em không quá cần thiết, có thể dùng riêng. Em chán treo màn hình de trên kính hậu rồi

• Like
Reactions: hungit007
Tập Lái
20/8/16
19
7
3
40
Trong hãng nếu mình yêu cầu họ cũng làm vụ mở video được khi đang chạy và gắn camera lùi được mà các bak. (chỉ bảo hành mylink tại đại lý đó)

Tập Lái
12/10/16
6
0
1
43
Cáp này là cáp AV in trên cái mylink á bác, Mylink của bác phải là bản k bị khóa camera de thì mới xài được :)
Bác cho Em hỏi cái mirrorlink đó liên kết với điện thoại như Samsung A5 thần thánh như thế nào bác, Em cắm đầu cáp vào nhưng không link được.

Tập Lái
12/10/16
6
0
1
43
Hỏi về vụ kết nối A5 samsung với mylink chả bác nào trả lời buồn quá, màn hình của mình có mirrolink trong mục smartphone setting and khi de thì hiển thị vạch camera lùi nhưng chưa gắn camera lùi và không biết gắn ra sao, các bác làm rồi thì cho người khác biết với chứ giữ làm của ha:3dnhiumay:

Hạng D
9/12/14
1.317
1.029
113
Bác cho Em hỏi cái mirrorlink đó liên kết với điện thoại như Samsung A5 thần thánh như thế nào bác, Em cắm đầu cáp vào nhưng không link được.
đơn giản là chả fải ai cũng có A5 như anh để test mà biết trả lời.
Hỏi về vụ kết nối A5 samsung với mylink chả bác nào trả lời buồn quá, màn hình của mình có mirrolink trong mục smartphone setting and khi de thì hiển thị vạch camera lùi nhưng chưa gắn camera lùi và không biết gắn ra sao, các bác làm rồi thì cho người khác biết với chứ giữ làm của ha:3dnhiumay:
Còn gắn làm sao thì chỉ có kĩ thuật hãng họ làm, ng dùng có đc mấy ng biết chi tiết mà chỉ anh?

Tập Lái
11/3/17
6
4
3
36
Xe e Cruze LTZ 2017 My link zin thì e có cài đặt Mirror Link được ko bác? Nếu được thì bác chỉ dùm e cách cài với

• Like
Reactions: Khôi Từ
Tập Lái
27/4/17
5
2
3
33
Xe e Cruze LTZ 2017 My link zin thì e có cài đặt Mirror Link được ko bác? Nếu được thì bác chỉ dùm e cách cài với
Test đi bác ơi . Lát em cũng quất thử luôn . Bi gi thì đem lên hãng nó bão hành cho

• Like
Reactions: lukas tran