Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Mirrorlink và camera lùi trên Mylink

Tập Lái
27/4/17
5
2
3
33
Lên mà thấy FW khác là khỏi bảo hành nhé
Fw xe e là 24.1 sẵn rồi nên nó test thì chắc thấy fw zin , chắc ko sao đâu bác . Bác hack thành công rồi thấy ok không bác . Chứ để cái mylink ko sài dc gi e bị ức chế

Tập Lái
12/10/16
6
0
1
43
Nhưng Bác test cái mirrorlink chưa nhé, Em test mãi chả được, dùng A5 samsung tải về các kiểu, bó tay

Tập Lái
3/4/17
18
9
3
Đã cài được Mirror Link lên Mylink, nhưng vẫn không kết nối được vào S7 và Note 4. Em đã thử downgrade Android của Note 4 về 5.1.1 mà vẫn không kết nối được. Bác @ttrungdung có cao kiến nhờ chỉ giúp.

Hạng B2
21/10/15
244
201
43
HCM
www.ttrungdung.com
Đã cài được Mirror Link lên Mylink, nhưng vẫn không kết nối được vào S7 và Note 4. Em đã thử downgrade Android của Note 4 về 5.1.1 mà vẫn không kết nối được. Bác @ttrungdung có cao kiến nhờ chỉ giúp.
bác kiểm tra xem đã bật chức năng mirrorlink trên điện thoại chưa nhé.
Thường khi cắm cáp USB vào điện thoại sẽ cho mình chọn kết nối: chia sẽ file/ chia sẽ mang / mirrorlink

Tập Lái
3/4/17
18
9
3
Lúc em cắm dây USB vô, em không thấy hiện chỗ Mirrorlink. Chắc đến 21/05 gặp Bác nhờ bác kiểm tra giúp.

• Like
Reactions: hungit007
Tập Lái
3/4/17
18
9
3
Bật chức năng Mirror link lên, cắm dây USB vào, mỹ linh nó cứ bảo là lấy ra rồi cắm vô..., cứ ra vô kiểu này hoài chắc chớt....

Attachments

Tập Lái
12/10/16
6
0
1
43
Bật chức năng Mirror link lên, cắm dây USB vào, mỹ linh nó cứ bảo là lấy ra rồi cắm vô..., cứ ra vô kiểu này hoài chắc chớt....
Của Bác giống của Em quá, khi nào Bác kết nối được chia sẻ với Em với Em làm các kiểu rồi nó cũng vậy Bác ơi...