ina
Hạng B2
11/1/07
267
2
0
Mit Gala 2.0 có được không các bác ơi. So sánh giùm tôi với 2 em Altis và Civic 1.8AT với. Giá xe mới kịch sàn là bao nhiêu? ở đâu service tốt nhất hả các bác?

ina
Hạng B2
11/1/07
267
2
0
RE: Mit Gala 2.0

Giá của Mit Gala 2.0 hiện nay là 29.4K chưa VAT. Kể cũng đáng quan tâm đấy các bác nhỉ.

Tập Lái
27/9/06
8
0
1

Báo cáo các bác
Theo nguồn tin tổng hợp từ các vỉa hè thì Lancer Gala 2.0 AT có giá là 29.900 USD( đã bao gồm VAT và 1.800 USD phí trước bạ ). Ưu điểm của xe này cộng với giá thì nhiều người đã biết, tuy nhiên hơi khó chịu là .... xe sản xuất cuối 2005.
Không biết có bị sốt như thằng JOlié hay không????...

Hạng B2
1/5/06
275
0
0
http://chondat.com
kng.vn

Em cũng đang ngại nhất đoạn: "SX cuối 2005".
Không hiểu tại sao và có bệnh tật hay tồn kho gì không nữa.
Bác nào "trong chăn" chỉ ra vài con "rận" giúp cái để quyết cho lẹ.
Đa tạ nhiều ạ.

ina
Hạng B2
11/1/07
267
2
0

Đời 2005 tôi nghĩ cũng không có vấn đề gì vì chưa dùng thì vẫn là mới thôi. Nhưng tôi sợ đời sâu thì máy chưa cải tiến để tiết kiệm nhiên liệu thôi. Các bác nghĩ sao?

Hạng B2
1/5/06
275
0
0
http://chondat.com
kng.vn

Trích đoạn: ina

Đời 2005 tôi nghĩ cũng không có vấn đề gì vì chưa dùng thì vẫn là mới thôi. Nhưng tôi sợ đời sâu thì máy chưa cải tiến để tiết kiệm nhiên liệu thôi. Các bác nghĩ sao?
Thấy tài liệu HĐ thì ghi là loại máy "4G94" mà em không hiểu là gì.
Bác nào chỉ giáo với.

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

các bác đừng lo gì cả! máy Misubishi nói chung Okie lắm! Con Jolie nhà em chạy lâu rồi có phải sửa chữa gì đâu, chỉ đi bảo dưỡng định kì thôi
em chưa thấy ai phàn nàn vì về chất lượng em nó, kiểu dáng cũng OK! chỉ tội em nó bây giờ ko hợp mốt nữa nên ít ngươi mua thôi! Theo em các xe lien doanh đều xài công nghệ cũ ở VN cả, chả ai xài công nghệ mới đâu, tiêu chuẩn EURO II thôi, có thì chỉ sau này thêm thắt một chút, rồi nói công nghệ này công nghệ kia rồi PR cho kêu thôi!
Trư khi các bác chạy xe nhập thì EU IV,
Các bác ko thấy con Zage xài công nghệ cũ hơn vẫn chạy ầm ầm đó thôi, cũng đâu hao xăng!:D:D
Nếu bác muốn mua xe mới chịu khó đợi đến cuối năm hoặc sang năm Mitsu, Toy và Honda ra nhiều mẫu xe mới!

Last edited by a moderator:
ina
Hạng B2
11/1/07
267
2
0

Có cưới được không các bác. Em thấy ngoài đường ít người xài Gala quá đâm ra cũng nản. Chắc dòng xe này cũng không ngon lắm các bác nhỉ. Dân ta vốn sành điệu và tinh tường lắm các bác ạ. Xe máy thì chỉ có Honda, mà ô tô thì chỉ có Toy thôi. Các bác nghĩ sao

Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley

Trích đoạn: ina

Có cưới được không các bác. Em thấy ngoài đường ít người xài Gala quá đâm ra cũng nản. Chắc dòng xe này cũng không ngon lắm các bác nhỉ. Dân ta vốn sành điệu và tinh tường lắm các bác ạ. Xe máy thì chỉ có Honda, mà ô tô thì chỉ có Toy thôi. Các bác nghĩ sao

Gala và Grandis chạy đầy đường đấy bác à. bình luận về gala trong OS cũng nhiều. Dân ta cũng chả sành điệu gì, chỉ cái tội nghèo thôi, nghèo nên phải kiếm chiếc xe Toy phụ tùng sửa chữa rẻ hơn, ít hao xăng hơn, dễ bán hơn để mà tiết kiệm, Toy cho mẫu nào thì xài mẫu đấy, chả dám phàn nàn. Nếu sành điệu và có tiền thì đã chơi xe nhập cho nó sướng. Vấn đề còn ở chỗ là có mới nới cũ. Civic ra thì Altis cũng ế, đâu chỉ Gala. Máy móc và độ bền thì xe Nhật với nhau cũng 1/9, 1/10. Gala 2.0 29k thì ngon hơn civic 1.8 32k là cái chắc.

Last edited by a moderator: