Hạng F
16/5/09
5.810
8.022
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Nói thiệt chứ M dốt cái vụ mua bán trên mạng lắm Thấy các bác thay led cho taplo sáng đẹp nên cũng ham Nếu không có gì trở ngại rất mong Bác mua giúp rồi gắn giúp thì M cám ơn lắm lắm !!!
Màu trắng thì bác the kid giúp bác còn còn xanh đỏ vàng tím thi em có thể giúp bác

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
cái này
Nếu vậy nhờ Bác OK mua giúp cho M 1 bộ chắc là xanh đỏ vàng tím cho đủ màu quá ! Cám ơn bác nhé!
Cái này phối màu thôi bác Võ ơi, nó có 4 bóng, mình phối sao mà mình thích thôi.
theo hiểu biết của em thì bóng led thì 2 bóng chân T3 và 2 bóng chân T4.2
đèn hộp số thì t3 dạng gim.
còn đèn ở dàn lạnh sau em chưa gở nên không biết nó loại nào.

• Like
Reactions: Vogrand
Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Nói thiệt chứ M dốt cái vụ mua bán trên mạng lắm Thấy các bác thay led cho taplo sáng đẹp nên cũng ham Nếu không có gì trở ngại rất mong Bác mua giúp rồi gắn giúp thì M cám ơn lắm lắm !!!
Vậy là 2 bác gần nhau , bác muốn đẹp thì lấy bóng bác OK rau nhờ bác Kid gắn còn nhanh 1 em thấy bác nhờ bác Kid gắn bằng bóng bác ấy luôn cho nhanh, bác muốn màu xanh , đỏ thì bác mua 2 cay viết lông xanh , đỏ tô màu lên truoc khi bác Kid gắn là Long lanh ngay ...gắn đèn công tắc dàn lạnh sau ngay taplo và trên trần luon , bác Kid có bộ đồ nghề gồm bóng đèn, viết lông tua vít tá lả ...ổng chay 200km ra làm cho e xong làm vài ve giao lưu rầu về à, nhiệt tình chuyên lo ánh sáng cho G của ae trong hội mà bác yên tâm.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Vậy là 2 bác gần nhau , bác muốn đẹp thì lấy bóng bác OK rau nhờ bác Kid gắn còn nhanh 1 em thấy bác nhờ bác Kid gắn bằng bóng bác ấy luôn cho nhanh, bác muốn màu xanh , đỏ thì bác mua 2 cay viết lông xanh , đỏ tô màu lên truoc khi bác Kid gắn là Long lanh ngay ...gắn đèn công tắc dàn lạnh sau ngay taplo và trên trần luon , bác Kid có bộ đồ nghề gồm bóng đèn, viết lông tua vít tá lả ...ổng chay 200km ra làm cho e xong làm vài ve giao lưu rầu về à, nhiệt tình chuyên lo ánh sáng cho G của ae trong hội mà bác yên tâm.
Đù có luôn ta chayh 200 cay chuôi

Hạng D
21/12/08
2.696
45.355
113
Bút lông gì pa, ngoài Nhật Tảo bán bóng màu đầy, cần gì tô màu, quảng cáo bậy kg à :D

Hạng B2
8/7/14
138
215
43
Bác The Kid ơi, em cũng muốn gắn đèn led taplo, nhờ Bác giúp em với. Khi nào Bác tiện thì giúp em nhé. Em Hùng 0909662948. Em ở quận 10.
Em cảm ơn Bác trước.

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Tập Lái
17/1/08
5
4
3
Thưa các bác, em ở HN đang chạy gr 2006, cháy bóng báo bings khí (nhây khi không đeo dây) và bóng ở nút Rear (chỉ sáng mờ). Em đã đoc hết thread và các bác đã nâng đời lên các màu rất đẹp. Do em ở xa xin hỏi các bác em muốn mua đèn báo bóng khí trên đồng hồ và đèn báo dàn sau thì mua ở đâu ạ? Chắc em sẽ mua về HN thay chứ không mang xe vô nhờ các bác @ the kid, Rbx, Grand dis ok giúp vì gần 2000 cây chuối được. Xin các bác chỉ ạ. Em cám ơn.