Hạng F
16/5/09
5.810
8.022
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Thưa các bác, em ở HN đang chạy gr 2006, cháy bóng báo bings khí (nhây khi không đeo dây) và bóng ở nút Rear (chỉ sáng mờ). Em đã đoc hết thread và các bác đã nâng đời lên các màu rất đẹp. Do em ở xa xin hỏi các bác em muốn mua đèn báo bóng khí trên đồng hồ và đèn báo dàn sau thì mua ở đâu ạ? Chắc em sẽ mua về HN thay chứ không mang xe vô nhờ các bác @ the kid, Rbx, Grand dis ok giúp vì gần 2000 cây chuối được. Xin các bác chỉ ạ. Em cám ơn.
Vấn đề lớn là bác có dám tháo nó kg niếu bác tháo ra được thì bóng là chuyện nhỏ

Tập Lái
17/1/08
5
4
3
Mua để nhờ lắp bác ạ, lọ mọ cũng được nhưng ko chuyên lại hỏng cái khác. Em muốn mua bóng tóc đúng loại về lắp ạ.

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng D
21/12/08
2.696
45.355
113
Mua để nhờ lắp bác ạ, lọ mọ cũng được nhưng ko chuyên lại hỏng cái khác. Em muốn mua bóng tóc đúng loại về lắp á.
Bong sợi tóc hay đứt tim. Bác ra mấy chỗ bán đồ cũ tháo xe, bóng công tắc rear phải mua cả công tắc chứ kg bán lẻ, thay bóng sợi tóc cũng tối thui à.

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Thưa các bác, em ở HN đang chạy gr 2006, cháy bóng báo bings khí (nhây khi không đeo dây) và bóng ở nút Rear (chỉ sáng mờ). Em đã đoc hết thread và các bác đã nâng đời lên các màu rất đẹp. Do em ở xa xin hỏi các bác em muốn mua đèn báo bóng khí trên đồng hồ và đèn báo dàn sau thì mua ở đâu ạ? Chắc em sẽ mua về HN thay chứ không mang xe vô nhờ các bác @ the kid, Rbx, Grand dis ok giúp vì gần 2000 cây chuối được. Xin các bác chỉ ạ. Em cám ơn.
Chạy vô đi bác!!! Hehe khi ra e lái phụ bác ra!!!! Kaka