Hạng F
16/5/09
5.810
8.022
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Thường thì bóng sáng trắng sáng hơn bóng màu bởi vậy em kg thích chơi bóng trắng
Kg phải đâu, nếu gắn sợi tóc sẽ sáng tỏa, đó là khác biệt giữa led và sợi tóc. Bác chỉnh cho bóng nằm xuống đừn g chỉa thẳng vào mica phân tán sáng sẽ hềt.
Vê bóng công tắc rear, e nghĩ là chơi led hàn luôn, kg sợ gì hết vì led sẽ kg bao giờ đứt trừ khi quá dòng.
Đúng he, vì led chỉ chiếu lên. Để em ngăm cứu lại.
còn cong tắc rear xực chẳng đã chơi hàn chết bác kid ơi. Còn bóng thì lấy cái đế độ lại . Tức cái là bóng này nó ko sx. Em nghĩ chế 2 cái phe cho ăn xuống dưới rồi xài t3 chắc được. Phải mà có công tắc ngoài thò em cũng chế thử

Hạng B2
14/10/14
184
253
63
63
Dễ mà bác, DIY là đc, bác muốn làm thì e hướng dẫn.
Hôm rồi đem cái bóng led bác Kid đưa về gắn vô chổ thiếu xong hí hửng mở lên thì thấy ánh sáng phân bố không đều , không đẹp tháo ra chỉnh cho bóng nằm xuống Vẫn bị Thôi tháo ra chấp nhận tối một chút mà đều Nhưng mà thấy của bác RBX lại muốn hỏi "anh í đã làm điều đó như thế nào"?

Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Hôm rồi đem cái bóng led bác Kid đưa về gắn vô chổ thiếu xong hí hửng mở lên thì thấy ánh sáng phân bố không đều , không đẹp tháo ra chỉnh cho bóng nằm xuống Vẫn bị Thôi tháo ra chấp nhận tối một chút mà đều Nhưng mà thấy của bác RBX lại muốn hỏi "anh í đã làm điều đó như thế nào"?

Có thể anh í ( @Rbx ) xài đèn mua của nhà sx led , còn bóng mà @the kid đưa Bạn là do by @the kid nên khi gắn Bạn phải kiên nhẫn chỉnh lại chân 1 tí cho điều . Xe Dzũng cũng gắn đèn led " by @the kid " nhưng rất điều do chỉnh chân đèn khi lắp .

Hạng D
21/12/08
2.693
44.977
113
Có thể anh í ( @Rbx ) xài đèn mua của nhà sx led , còn bóng mà @the kid đưa Bạn là do by @the kid nên khi gắn Bạn phải kiên nhẫn chỉnh lại chân 1 tí cho điều . Xe Dzũng cũng gắn đèn led " by @the kid " nhưng rất điều do chỉnh chân đèn khi lắp .
Nếu bóng xin rất sáng, khỏi cần gắn 02 bóng nhỏ luôn, còn muốn gắn bóng nhỏ thì bác chỉnh nó nằm xuống chứ hướng lên nó sẽ sáng tập trung, bác nhìn kỹ hình của RBx vẫn bị sáng những chỗ có bóng nhỏ nhé ( bác nhìn kỹ hình sẽ thấy chỗ gió hướng chân và bên điều chỉnh nhiệt độ từ 25-30 bị sáng hơn), của e do sáng tốt nên không cần 02 bóng nhỏ, hoặc gắn vào cũng không sáng thêm, không để 1 vài chỗ sáng tập trung nhìn kỳ lắm.