Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Nêu đã sử dụng cc và đi đường xa thường xuyên thì mới thấy nó lợi thế nào. Còn đi vòng vòng tp thì khỏi. Còn thiếu và dư là do lâu lâu chạy 1 chuyến xa nên cảm thấy vậy :D.
Bữa nào rảnh alo tui gắn đèn made by tui :)
Chiều nay có ghé lây đèn không tôi chờ bác @the kid . Xin góp 1 ý nho nhỏ bác @the kid là có 1 cái đèn led màu trắng bác hàn hơi nghiêng nghiêng ( Tôi không dám chỉnh sợ gãy nữa ) nên lắp vào ánh sáng không được đều ( hihihi ) . Nên mức độ hài lòng có 99% hà :) .

Hạng B2
14/10/14
184
253
63
63
E nghĩ kg nên nói như vấy.
Cac bác cần gì thì góp ý trực tiếp chỗ bác Chiển.
Các bác hiểu sai ý m rồi bác nhìn m trả lời bác RBX thì biết chỉ là chọc bác P thôi Bác nghĩ xem bác Chiến thì làm CC còn bác P lại bẩu đừng gắn Có phải làm vậy thì bác Chiến sẽ giận mà giận thì nên tránh ra hâhha Có vậy thôi mừ!!! Hừ hừ hừ

Hạng D
21/12/08
2.695
45.185
113
Chiều nay có ghé lây đèn không tôi chờ bác @the kid . Xin góp 1 ý nho nhỏ bác @the kid là có 1 cái đèn led màu trắng bác hàn hơi nghiêng nghiêng ( Tôi không dám chỉnh sợ gãy nữa ) nên lắp vào ánh sáng không được đều ( hihihi ) . Nên mức độ hài lòng .
Chhaaa
Chac ghé sớm để làm sớm, gửi sớm cho nae, bác cứ chỉnh đi, bảo hành vĩnh viễn mà :D, lưu ý đừng để 2 cực chạm nha, tắt nguồn khi chỉnh.

Hạng D
21/12/08
2.695
45.185
113
Các bác hiểu sai ý m rồi bác nhìn m trả lời bác RBX thì biết chỉ là chọc bác P thôi Bác nghĩ xem bác Chiến thì làm CC còn bác P lại bẩu đừng gắn Có phải làm vậy thì bác Chiến sẽ giận mà giận thì nên tránh ra hâhha Có vậy thôi mừ!!! Hừ hừ hừ
:)

Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Chhaaa
Chac ghé sớm để làm sớm, gửi sớm cho nae, bác cứ chỉnh đi, bảo hành vĩnh viễn mà :D, lưu ý đừng để 2 cực chạm nha, tắt nguồn khi chỉnh.
Tiêu hết 1 cái đế nên không dám nữa hihihi ! ( Bác đưa 3 bóng , dư ra 3 đế + tôi DIY tiêu hết 1 ) . Công nhận mình khéo thiệt :3dandap: