Hạng D
21/12/08
2.695
45.160
113
Các bác hiểu sai ý m rồi bác nhìn m trả lời bác RBX thì biết chỉ là chọc bác P thôi Bác nghĩ xem bác Chiến thì làm CC còn bác P lại bẩu đừng gắn Có phải làm vậy thì bác Chiến sẽ giận mà giận thì nên tránh ra hâhha Có vậy thôi mừ!!! Hừ hừ hự
Đia chỉ là 329 Nguyễn công Trứ nha bác, nãy e ra mua mấy nút nhựa thấy còn bằn.
Thằng bán mất nết lắm nha, vô hỏi nó liền là giá cao hơn. E mua nút nhựa, hỏi mấy cái đèn giá thấp hơn khi e vô mua đèn liền, mấy bác liệu cơm gắ p mắm :D

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Đe5p đó bác, nhưng chỉnh led đừng cho nó sáng quá 1 chỗ nhìn sẽ kg đều. Chỉnh đừng cho nó chiếu trực tiếp là nó sẽ sáng đều.
Em chỉ gắn led vào thôi ko chế chát gì hết. 2 bóng ở dưới vì nó bị che nhiều nên ko sáng. Ở trên nó hở nhiều nên sáng hơn thì phải. Vì vậy mà hãng cắt mẹ 2 bóng trên cho đèu thì phải. Heheheh chơi màu như ông sơn xe ko cảm thấy

Hạng D
21/12/08
2.695
45.160
113
Em chỉ gắn led vào thôi ko chế chát gì hết. 2 bóng ở dưới vì nó bị che nhiều nên ko sáng. Ở trên nó hở nhiều nên sáng hơn thì phải. Vì vậy mà hãng cắt mẹ 2 bóng trên cho đèu thì phải. Heheheh chơi màu như ông sơn xe ko cảm thấy
Kg phải đâu, nếu gắn sợi tóc sẽ sáng tỏa, đó là khác biệt giữa led và sợi tóc. Bác chỉnh cho bóng nằm xuống đừn g chỉa thẳng vào mica phân tán sáng sẽ hềt.
Vê bóng công tắc rear, e nghĩ là chơi led hàn luôn, kg sợ gì hết vì led sẽ kg bao giờ đứt trừ khi quá dòng.

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Kg phải đâu, nếu gắn sợi tóc sẽ sáng tỏa, đó là khác biệt giữa led và sợi tóc. Bác chỉnh cho bóng nằm xuống đừn g chỉa thẳng vào mica phân tán sáng sẽ hềt.
Vê bóng công tắc rear, e nghĩ là chơi led hàn luôn, kg sợ gì hết vì led sẽ kg bao giờ đứt trừ khi quá dòng.
Đúng he, vì led chỉ chiếu lên. Để em ngăm cứu lại.
còn cong tắc rear xực chẳng đã chơi hàn chết bác kid ơi. Còn bóng thì lấy cái đế độ lại . Tức cái là bóng này nó ko sx. Em nghĩ chế 2 cái phe cho ăn xuống dưới rồi xài t3 chắc được. Phải mà có công tắc ngoài thò em cũng chế thử

Hạng D
21/12/08
2.695
45.160
113
Đúng he, vì led chỉ chiếu lên. Để em ngăm cứu lại.
còn cong tắc rear xực chẳng đã chơi hàn chết bác kid ơi. Còn bóng thì lấy cái đế độ lại . Tức cái là bóng này nó ko sx. Em nghĩ chế 2 cái phe cho ăn xuống dưới rồi xài t3 chắc được. Phải mà có công tắc ngoài thò em cũng chế thứ
Cai nào cũng hàn đc hết , nhưng panel thì thay đc nên kg hàn, để vậy có gì thay.
Cái công tắc rear thì cứ mạnh dạn hàn chết luôn cũng chả sao, nhớ khi tháo đừng để mất miế ng thép nhỏ trong công tắc. E sẽ lấy cái công tắc của cuibapmazda hàn cho mấy bác xem.

• Like
Reactions: Rbx
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Thì
Cai nào cũng hàn đc hết , nhưng panel thì thay đc nên kg hàn, để vậy có gì thay.
Cái công tắc rear thì cứ mạnh dạn hàn chết luôn cũng chả sao, nhớ khi tháo đừng để mất miế ng thép nhỏ trong công tắc. E sẽ lấy cái công tắc của cuibapmazda hàn cho mấy bác xem.
thì e có nói là ko hàn được đâu. Chỉ muốn có gì thay đổi cho nó dễ thôi. Trên panel cũng qua trời bóng hàn chết đó. Em chắc là bác làm được