Hạng B2
29/1/05
131
0
16
Outlander hay Overland em có nhớ sai tên nó các Bro bỏ quá cho nhé, đầu óc tệ quá. Em thấy chiếc này lạ quá, ko biết nó có cùng đẳng với Pajero???
Tks

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon
RE: Mitsu Outlander

OutLander của Mitsubishi này là đời trước đó bác,:) đời 2003-2004, còn bây giờ bên Nhật và thị trường Bắc Mỹ đã ra em Outlander mới rồi, New Outlander đẹp lắm bác ạ, khác hẳn em này .Máy 2.4 Mivec như Grandis. Trông Outlander mới rất thể thao và thuộc dạng xe SUV, em outlander trên dạo này cũng hay đậu trên đường Nguyễn Văn Cừ lắm, đối diện Siêu Thị Nguyễn Hoàng lắm. Các bác nào thích thì rảnh tạt ngang mà xem, nhìn không đẹp lắm, trong như em Subaru đời cũ ấy , nó dài dài trong vô duyên lắm !. Ở VN mà có Mitsubishi Oultander mới thì ngắm mới đã các bác nhỉ :)

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Mit Outlander 2006 này đã có ở Hà Nội rồi bác ạ, chính mắt tôi trông thấy. Em này đẹp dã man luôn, cực kỳ cá tính, hơn hẳn cả Honda CR-V và TO RAV4.

Hạng C
16/2/06
777
2
18

đẹp đó nhưng ước gỉ bác post thêm mấy ảnh nữa thì đã hơn

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

outlander, RAV4, X trail, Grand vitara , chọn đi nào ???...em thì outlander trước ..hehe :)

Hạng B1
25/8/05
51
0
0

Có một lần em nhớ trên kênh Discovery có chiếu 1 chương trình review máy con xe dòng SUV này, em nhớ mang máng có hết cả Outlander, RAV4, X-Trail, Kia Sorento .... ko nhớ có Grand Vitara ko, khoảng gần chục mác xe cơ. Nó đặt ra từng tiêu chí, test lần lượt, sau mỗi tiêu chí loại đi mấy chú kém nhất.

Theo em nhớ là Xtrail và RAV4 vào chung kết. Cái test cuối cùng là leo lên 1 cái dốc rất cao, rất lấy lội, toàn bùn ở trong rừng. Cuối cùng Xtrail về nhất, RAV4 về nhì, các mác xe khác không nhớ nữa.

suti