Tập Lái
8/6/15
11
3
3
33
Vì lý do kinh tế nên em chỉ rước được bản MT này thôi nên vào thời điểm này - Khoảng tháng 8 thì em rước xe sẽ có giá khoảng bao nhiêu vậy các bác? độ xe thay vỏ + dán decal thì khoảng bao nhiêu nữa nhỉ?

Chân thành cảm ơn các bác

Hạng C
9/4/14
840
969
93
TPHCM
Giá xe em khuyên bác nên đi nhiều showroom, gặp trực tiếp sẽ có giá hấp dẫn hơn là gọi đt.

Thay vỏ bác tham khảo 2 bác trên hội Mirage đã làm rồi jamesleevietnam, philongnguyen. Dunlop hoặc Conti dòng lốp gai êm mới

Decal thì tuỳ kích cỡ ở SG khoảng 500-1tr2

• Like
Reactions: DukeNguyen
Hạng B2
5/10/14
390
333
63
39
Vì lý do kinh tế nên em chỉ rước được bản MT này thôi nên vào thời điểm này - Khoảng tháng 8 thì em rước xe sẽ có giá khoảng bao nhiêu vậy các bác? độ xe thay vỏ + dán decal thì khoảng bao nhiêu nữa nhỉ?

Chân thành cảm ơn các bác
bác mà thay vỏ thì để lại bộ vỏ cũ cho em nhé

• Like
Reactions: truong195
Tập Lái
6/3/16
17
7
3
44
Xin chào!
Bác nào sales Mitsu cho em BG Mirage MT 2017 nhé. Cho em giá tốt nhất luôn, nếu OK e sẽ chốt trong tháng này luôn.
Cám ơn.

• Like
Reactions: Jolie1999
Hạng B1
15/12/16
62
53
18
37
Xin chào mọi người,

Em mới tậu Mirage MT phiên bản mới 2016. Sao lúc đề máy, đứng bên ngoài. Tiếng máy rất ồn + máy lạnh bật nữa thì cứ lâu lâu nó rồ lên nghe to lắm.

Cái này chạy lâu hết không ta, hay xe mới người ta để ga ăng ti lớn. Vào trong xe chạy thì không nghe. So với các dòng khác mình thấy như Morning và i10 nổ cực êm.

Hạng C
9/4/14
840
969
93
TPHCM
Xin chào mọi người,

Em mới tậu Mirage MT phiên bản mới 2016. Sao lúc đề máy, đứng bên ngoài. Tiếng máy rất ồn + máy lạnh bật nữa thì cứ lâu lâu nó rồ lên nghe to lắm.

Cái này chạy lâu hết không ta, hay xe mới người ta để ga ăng ti lớn. Vào trong xe chạy thì không nghe. So với các dòng khác mình thấy như Morning và i10 nổ cực êm.
Do thiết kế như vậy thôi bác. Tiếng đề và tiếng quạt máy lạnh nghe to và chát hơn Morning và i10. Tuy nhiên cách âm khoang máy lại tốt hơn hẳn, tiếng máy ít vọng vào cabin. Chạy ~80 trở lên mới nghe rõ.
bác có thể vào group facebook Mirage Vietnam Club để trao đổi thêm thông tin xe Mirage với anh em

Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Xin chào mọi người,

Phong cách xe đua nó vậy đó hehe

Hạng B1
15/12/16
62
53
18
37
Do thiết kế như vậy thôi bác. Tiếng đề và tiếng quạt máy lạnh nghe to và chát hơn Morning và i10. Tuy nhiên cách âm khoang máy lại tốt hơn hẳn, tiếng máy ít vọng vào cabin. Chạy ~80 trở lên mới nghe rõ.
bác có thể vào group facebook Mirage Vietnam Club để trao đổi thêm thông tin xe Mirage với anh em
Thank Bác. E đã join group facebook

Vậy cho dù chạy vài ngàn km, tiếng máy cũng ko đổi hả?

Hạng C
9/4/14
840
969
93
TPHCM
Thank Bác. E đã join group facebook

Vậy cho dù chạy vài ngàn km, tiếng máy cũng ko đổi hả?
Do động cơ 3 máy nhé bác. Loại 4 máy êm hơn 1 chút. Bù lại rất tiết kiệm xăng và khi vận hành cực êm do xe nhập và cách ám khoang máy khá hơn 2 em kia

• Like
Reactions: ngoccanhit
Hạng C
17/10/11
701
901
93
Mirage ồn do nhieu là tiếng pô, pô của Mirage tke kêu to, chắc cho nhẹ máy. E bảo đảm bác nào chạy Mirage rồi đi chạy mấy chiếc kia rồi mới thấy ko hối hận đâu :).

• Like
Reactions: Enjoylife