Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Cắt cái j đáng cắt. Mie, đi cắt cái ngta nhìn vào là thấy ngay, bị chửi cũng đáng. Dân Việt Nam quen đánh giá bằng mắt, ko biết mấy cao thủ NCTT của Mit/VNS có nghiêm túc nghiên cứu hành vi NTD ko. Vãi.

• Like
Reactions: lvtphong
Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Em nghĩ Vinastar kinh doanh không muốn bán xe hay sao... anh em sử dụng xe Mitsubishi đã ít mà chẳng quan tâm, hội nhóm cũng không thấy hỏi han. em mua xe hơn 1 năm mà chẳng nhận được cú đt nào hỏi thăm cả...

• Like
Reactions: euroba and lvtphong
Hạng B2
8/4/16
196
71
28
26
Em nghĩ Vinastar kinh doanh không muốn bán xe hay sao... anh em sử dụng xe Mitsubishi đã ít mà chẳng quan tâm, hội nhóm cũng không thấy hỏi han. em mua xe hơn 1 năm mà chẳng nhận được cú đt nào hỏi thăm cả...
Đó chính là lí do VNS bán xe ế đó bác

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Sau khi tận mắt chiêm ngưỡng mẫu xe mới này, người tiêu dùng sẽ quyết định tìm mua mẫu cũ, với giá rẽ hơn và độ full-options. :)

• Like
Reactions: ductuan.ta90
Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Mit đang muốn dẹp cái liên doanh này nên đang muốn cho nó lỗ để phía VN rút ra thôi mà. Như chú Suzuki trước đây vậy thôi. Chỉ khi nào cty 100% vốn của Mit thì khi đó họ sẽ có cách làm khác thôi. Còn bây h cứ như vậy thôi, muốn bán ít xe nhưng thu đc lợi nhuận cao nên chẵng quan tâm gì hết....