Tập Lái
5/4/16
4
0
1
32
Sau khi tận mắt chiêm ngưỡng mẫu xe mới này, người tiêu dùng sẽ quyết định tìm mua mẫu cũ, với giá rẽ hơn và độ full-options. :)
xe cũ vẫn còn mà cụ. xe mới thay đổi chút thôi cụ

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
xe cũ vẫn còn mà cụ. xe mới thay đổi chút thôi cụ
Xe cũ giờ không nhập về nữa. Mà lại đang giảm giá rất tốt, nghe đâu giảm hơn 60tr + tặng BHVC + một số thứ linh tinh.

Nếu người dùng tranh thủ mua thì sẽ hết nhanh thôi. Em đoán, khi mẫu mới chính thức bán, sẽ khó mà tìm được mẫu cũ từ hãng. :)

• Like
Reactions: nguyenhongtanphu
Hạng D
26/3/15
1.110
1.335
113
mang tiếng xe nhập như bị cắt option hết rồi
họ đã chủ động cắt nếu sx xe cho thị trường vn

bvy
Hạng D
6/1/12
1.163
676
113
Xe cũ giờ không nhập về nữa. Mà lại đang giảm giá rất tốt, nghe đâu giảm hơn 60tr + tặng BHVC + một số thứ linh tinh.

Nếu người dùng tranh thủ mua thì sẽ hết nhanh thôi. Em đoán, khi mẫu mới chính thức bán, sẽ khó mà tìm được mẫu cũ từ hãng. :)
Cho e cái link đi bác

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Đã nói rồi mà, khi Mit ngưng bán thì mọi người toàn đi lùng mẫu cũ.
Thương hiệu Mit kém hơn Toy, nên nếu lắp đủ trang bị, giá gần băng yaris thì sẽ không thể bán được.
Nhưng các bác mua sau có thể mua và lắp thêm option dựa vào kinh nghiệm của các bác đi trước.