1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Nếu các Bác chịu khó bỏ thời gian nghiên cứu về kỹ thuật, khung gầm, động cơ, hộp số CVT của nó thì sẽ thấy nó đáng tiền.
Kỹ thuật Bộ khung body hơn hẳn các xe khác, CVT thì hàng đầu, tương đương CVT của Honda. Động cơ thì ngan với các xe khác, nhưng hơn khoảng bền bỉ. Trong khi các xe khác dùng curoa cam (100.000 km) thì nó dùng xích cam, thời giankm tiêu tu gấp nhiều lần. ,

• Like
Reactions: Cukhoai_2808
bvy
Hạng D
6/1/12
1.163
676
113
Nếu các Bác chịu khó bỏ thời gian nghiên cứu về kỹ thuật, khung gầm, động cơ, hộp số CVT của nó thì sẽ thấy nó đáng tiền.
Kỹ thuật Bộ khung body hơn hẳn các xe khác, CVT thì hàng đầu, tương đương CVT của Honda. Động cơ thì ngan với các xe khác, nhưng hơn khoảng bền bỉ. Trong khi các xe khác dùng curoa cam (100.000 km) thì nó dùng xích cam, thời giankm tiêu tu gấp nhiều lần. ,

E thấy mấy bác kêu mẫu cũ giảm giá rẻ nên mới kiếm mua để chạy taxi

Hạng B2
28/12/15
384
160
43
46
Vô lăng này nhìn như xe công nông - rất an toàn - tập trung lái
vậy mà cũng gọi 2016

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Nếu Bác quan tâm thì bỏ thời gian tham khảo thớt.
Nó có đầy đủ mọi vans đề và nhận xét, gắn thêm các phần bị bớt.của anh em đang sử dụng xe.
Hy vọng các bác hài lòng.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Nếu Bác quan tâm thì bỏ thời gian tham khảo thớt.
Nó có đầy đủ mọi vans đề và nhận xét, gắn thêm các phần bị bớt.của anh em đang sử dụng xe.
Hy vọng các bác hài lòng.
Theo em những nhận xét của các khách hàng tiềm năng về MR 2016 này không quá.

Rõ ràng Mit VN đang chọn cách tiếp cận khó cho mọi người. Trong khi các loại xe rẽ tiền (giá chỉ bằng 2/3 MR) trang bị options đến tận răng, thì Mit cắt trụi lũi. Những món này, dù chính hãng, cũng không tới 30 triệu, sau thuế, bao gồm VC, CC, lẫy số, ghế da ... và khách hàng có thể chọn để lắp ngay khi mua hoặc trang bị sau.

MR các đời trước có bộ Ralliart, khi mua chung với xe chỉ 10 triệu, nhưng mấy ông Việt Nam tháo ra, bán lẽ, lời gấp 2 - 3 lần, chỉ để gỡ gạt vài đồng tiền lẽ, nhưng gây cho khách hàng cảm giác bị lừa. Hàng ngoài cũng có, nhưng chất lượng lại quá tệ.

Vậy vì sao MR ế! Không do giá cao, không do sales thiếu khả năng hay kiểu dáng quá xấu ... mà do cách tiếp cận, các trang bị cơ bản cho xe và cách phục vụ khách hàng sau khi bán xong.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Rẻ hơn MIrage hiện giờ trên thị trườngchỉ có Morning và Spark thôi bác, mà hai loại đó thì lắp ráp trong nước. Giá Mirage nhập khẩu nó phải khác chứ.
Em không so sánh giá xe. Mà chỉ ví dụ những xe giá rẽ còn được trang bị mấy món đồ chơi đó.

Còn Mit không trang bị mấy thứ bắt mắt đó thì thôi. Đâu ai ép họ làm được. Khách hàng cũng không dám ý kiến. Họ chỉ không mua thôi.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Bác làm sale Mit mà nói kiểu đó thì hỏng?.chuyển qua bán Audi nói chuyện kiểu đó phù hợp hơn:D
Bác cứ để bác ấy tự nhiên. Cứ phát biểu thoải mái. Trên diễn đàn, đâu ai biết ai đâu.

Bác nào muốn bước ra ngoài đời, buôn bán thật, tự động phải thích nghi. Em may mắn gặp các sale dễ thương, nên lúc nào nghĩ tới mua xe hay giới thiệu bạn bè, toàn cho số của các bác ấy. Cũng không chắc họ sẽ mua xe, nhưng tiềm năng rất lớn.