Hạng D
10/6/10
1.426
1.248
113
Nghe nhiều bác nói là xe bị nhao lái, e sắp lấy xe nên phân vân quá ợ...

Hạng D
5/5/15
1.244
4.461
113
Là bị xỉa lái đó bác, ko giữ volang thì ko đi thẳng, thấy trên hội trên fb nhiều ng bị.
Còn vu auto lock cửa có active dc ko các bác?
Em không biết bác nói nhiều là bao nhiêu, chớ em biết thực tế ít nhất vài chục người sử dụng và chưa thấy ai nói bị vụ này. Em thấy mấy ông trên mạng nói là nhiều người mới mua xe lần đầu, không tìm hiểu về cách sử dụng nên phàn nàn nào là xỉa lái, xe ồn, xốc... mà lý do đơn giản là lốp thì 2.2kg, lốp thì 3.5kg thì biết sao được. :) Vụ auto lock active được với điều kiện có account và cái này tốn phí mỗi lần sử dụng account nên anh em biết nhau có thể giúp nhau, mời nhau ly cafe hay ly trà là ok.

Hạng D
10/6/10
1.426
1.248
113
Em không biết bác nói nhiều là bao nhiêu, chớ em biết thực tế ít nhất vài chục người sử dụng và chưa thấy ai nói bị vụ này. Em thấy mấy ông trên mạng nói là nhiều người mới mua xe lần đầu, không tìm hiểu về cách sử dụng nên phàn nàn nào là xỉa lái, xe ồn, xốc... mà lý do đơn giản là lốp thì 2.2kg, lốp thì 3.5kg thì biết sao được. :) Vụ auto lock active được với điều kiện có account và cái này tốn phí mỗi lần sử dụng account nên anh em biết nhau có thể giúp nhau, mời nhau ly cafe hay ly trà là ok.

Tks bác, nghe cũng yên tâm chút. E đang định lấy xe lướt, giấy tờ thì đang vay ngân hàng. E chưa mua dạng này bao h, chủ cũ thì cũng còn nợ nhiều, tầm hơn 600 gì đấy! Có nên cọc tiền chủ cũ tất toán trước ko ah? Vì nếu cọc nhiều vậy thì cũng ngán!
hay cùng lên ngân hàng làm các bác?

Hạng D
7/3/11
1.609
4.364
113
Sài Gòn
Xe em mua 2017 đến giờ là 1 năm rưỡi, lái khoản 15.000km, đại lý có alo kêu qua gắn cửa gió hàng 2 giá 2tr5, mà em quyết định ko lắp, thấy lạnh dư dùng rồi. Lắp để thoả mãn tâm lý thì thôi, để tiền đó đổ xăng đi du lịch :D
Mitsubishi Outlander - Chia sẻ trải nghiệm, kinh nghiệm sử dụng và nâng cấp

Attachments

Hạng D
11/11/16
1.179
1.023
143
46
Xe em mua 2017 đến giờ là 1 năm rưỡi, lái khoản 15.000km, đại lý có alo kêu qua gắn cửa gió hàng 2 giá 2tr5, mà em quyết định ko lắp, thấy lạnh dư dùng rồi. Lắp để thoả mãn tâm lý thì thôi, để tiền đó đổ xăng đi du lịch :D
View attachment 1811740
Xe bác đẹp và BS cũng đẹp nữa, sau này bác có nâng cấp lên xe mới hy vọng em sẽ canh được xe bác, hihi

Hạng D
10/6/10
1.426
1.248
113
Mới lấy xe hôm nay, mà sao con này ko có chỗ để măt kính nhỉ?